Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing California at Nevada

Taon ng buwis 2026

California vs Nevada: netong sahod 2026

California at Nevada sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Nevada+$2,505 neto bawat taon+4.88%
California
$48,824neto bawat taon48.75%
Nevada
$51,328neto bawat taon51.25%
California
$48,824Netong sahod · 78.0% ng kabuuan
Neto 78.0%Buwis 11.0%Kontribusyon 11.0%
Nevada+$2,505 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuan
Neto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
California vs Nevada

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US -$1,710 · -24.9%
CaliforniaNevada
$6,870
Buwis sa kita
$5,160
Buwis sa kita: California $6,870 (11.0% ng kabuuang sahod), Nevada $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Nevada 25% mas mababa.
$6,870
Kabuuang buwis
$5,160
Kabuuang buwis: California $6,870 (11.0% ng kabuuang sahod), Nevada $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Nevada 25% mas mababa.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US -$795 · -11.5%
CaliforniaNevada
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): California $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Nevada $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: California $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Nevada $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): California $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Nevada $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$795
Iba pa
—
Iba pa: California $795 (1.3% ng kabuuang sahod), Nevada hindi naaangkop. Nevada 100% mas mababa.
Kontribusyon sa pasahod ng estado ($795)
$6,915
Kabuuang kontribusyon
$6,119
Kabuuang kontribusyon: California $6,915 (11.0% ng kabuuang sahod), Nevada $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod). Nevada 12% mas mababa.
Kontribusyon ng employer
California $12,851 · Nevada $13,917

Buod

CaliforniaNevada
$13,784
Kabuuang kaltas
$11,280
Kabuuang kaltas: California $13,784 (22.0% ng kabuuang sahod), Nevada $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod). Nevada 18% mas mababa.
$48,824
Netong sahod
$51,328
Netong sahod: California $48,824 (78.0% ng kabuuang sahod), Nevada $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod). Nevada 5% mas mataas.

California at Nevada: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Nevada: $2,504 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodCaliforniaNevadaAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$25,568$26,176Nevada +$608
100% ng median$62,608$48,824$51,328Nevada +$2,504
200% ng median$125,216$86,992$95,867Nevada +$8,875

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasCaliforniaNevada
Buwis sa kita ng estado$1,710$0
Kontribusyon sa pasahod ng estado$795$0

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.