Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Maryland dhidi ya Virginia

Mwaka wa kodi 2026

Maryland dhidi ya Virginia: mshahara halisi 2026

Maryland na Virginia kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Virginia+$ 1,583 halisi kwa mwaka+3.25%
Maryland
$ 47,043halisi kwa mwaka49.17%
Virginia
$ 48,625halisi kwa mwaka50.83%
Maryland
$ 47,043Mshahara halisi · 75.1% ya ghafi
Halisi 75.1%Kodi 15.1%Hifadhi ya jamii 9.8%
Virginia+$ 1,583 zaidi halisi kwa mwaka
$ 48,625Mshahara halisi · 77.7% ya ghafi
Halisi 77.7%Kodi 12.6%Hifadhi ya jamii 9.8%
Maryland vs Virginia

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 1,583 · -16.8%
MarylandVirginia
$ 9,446
Kodi ya mapato
$ 7,863
Kodi ya mapato: Maryland $ 9,446 (15.1% ya ghafi), Virginia $ 7,863 (12.6% ya ghafi). Virginia 17% chini.
$ 9,446
Jumla ya kodi
$ 7,863
Jumla ya kodi: Maryland $ 9,446 (15.1% ya ghafi), Virginia $ 7,863 (12.6% ya ghafi). Virginia 17% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US $ 0 · 0.0%
MarylandVirginia
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): Maryland $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Virginia $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: Maryland $ 887 (1.4% ya ghafi), Virginia $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Maryland $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Virginia $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: Maryland $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Virginia $ 6,119 (9.8% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Maryland $ 12,827 · Virginia $ 12,806

Muhtasari

MarylandVirginia
$ 15,565
Jumla ya makato
$ 13,983
Jumla ya makato: Maryland $ 15,565 (24.9% ya ghafi), Virginia $ 13,983 (22.3% ya ghafi). Virginia 10% chini.
$ 47,043
Mshahara halisi
$ 48,625
Mshahara halisi: Maryland $ 47,043 (75.1% ya ghafi), Virginia $ 48,625 (77.7% ya ghafi). Virginia 3% juu.

Maryland na Virginia: mshahara halisi katika viwango vitatu

Virginia: mshahara halisi zaidi kwa $ 1,582 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiMarylandVirginiaTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 24,379$ 25,273Virginia +$ 894
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 47,043$ 48,625Virginia +$ 1,582
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 86,430$ 89,564Virginia +$ 3,134

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoMarylandVirginia
Kodi ya mapato ya jimbo$ 2,539$ 2,703
Kodi ya mapato ya eneo$ 1,746$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.

Takwimu za Maryland zinajumuisha kodi ya mapato ya kaunti kwa Kaunti ya Montgomery, kaunti yenye watu wengi zaidi katika jimbo hilo. Jedwali linatumia chaguomsingi hizi; zana ya ulinganisho kwenye ukurasa huu inakuruhusu kuchagua kaunti au jiji kwa kila upande.