Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Minnesota dhidi ya Wisconsin

Mwaka wa kodi 2026

Minnesota dhidi ya Wisconsin: mshahara halisi 2026

Minnesota na Wisconsin kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Wisconsin+$ 784 halisi kwa mwaka+1.59%
Minnesota
$ 48,417halisi kwa mwaka49.60%
Wisconsin
$ 49,201halisi kwa mwaka50.40%
Minnesota
$ 48,417Mshahara halisi · 77.3% ya ghafi
Halisi 77.3%Kodi 12.5%Hifadhi ya jamii 10.2%
Wisconsin+$ 784 zaidi halisi kwa mwaka
$ 49,201Mshahara halisi · 78.6% ya ghafi
Halisi 78.6%Kodi 11.6%Hifadhi ya jamii 9.8%
Minnesota vs Wisconsin

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 509 · -6.5%
MinnesotaWisconsin
$ 7,796
Kodi ya mapato
$ 7,287
Kodi ya mapato: Minnesota $ 7,796 (12.5% ya ghafi), Wisconsin $ 7,287 (11.6% ya ghafi). Wisconsin 7% chini.
$ 7,796
Jumla ya kodi
$ 7,287
Jumla ya kodi: Minnesota $ 7,796 (12.5% ya ghafi), Wisconsin $ 7,287 (11.6% ya ghafi). Wisconsin 7% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US -$ 275 · -4.3%
MinnesotaWisconsin
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): Minnesota $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Wisconsin $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: Minnesota $ 887 (1.4% ya ghafi), Wisconsin $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Minnesota $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Wisconsin $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 275
Mengine
—
Mengine: Minnesota $ 275 (0.4% ya ghafi), Wisconsin haitumiki. Wisconsin 100% chini.
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 275)
$ 6,395
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: Minnesota $ 6,395 (10.2% ya ghafi), Wisconsin $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Wisconsin 4% chini.
Michango ya mwajiri
Minnesota $ 13,322 · Wisconsin $ 12,956

Muhtasari

MinnesotaWisconsin
$ 14,191
Jumla ya makato
$ 13,407
Jumla ya makato: Minnesota $ 14,191 (22.7% ya ghafi), Wisconsin $ 13,407 (21.4% ya ghafi). Wisconsin 6% chini.
$ 48,417
Mshahara halisi
$ 49,201
Mshahara halisi: Minnesota $ 48,417 (77.3% ya ghafi), Wisconsin $ 49,201 (78.6% ya ghafi). Wisconsin 2% juu.

Minnesota na Wisconsin: mshahara halisi katika viwango vitatu

Wisconsin: mshahara halisi zaidi kwa $ 784 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiMinnesotaWisconsinTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,259$ 25,591Wisconsin +$ 332
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,417$ 49,201Wisconsin +$ 784
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 88,423$ 90,028Wisconsin +$ 1,605

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoMinnesotaWisconsin
Kodi ya mapato ya jimbo$ 2,636$ 2,127
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 275$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.