Linganisha Minnesota dhidi ya Wisconsin
Mwaka wa kodi 2026
Minnesota dhidi ya Wisconsin: mshahara halisi 2026
Minnesota na Wisconsin kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Wisconsin+$ 784 halisi kwa mwaka+1.59%
- Minnesota
- $ 48,417halisi kwa mwaka49.60%
- Wisconsin
- $ 49,201halisi kwa mwaka50.40%
Minnesota
$ 48,417Mshahara halisi · 77.3% ya ghafiHalisi 77.3%Kodi 12.5%Hifadhi ya jamii 10.2%
Wisconsin+$ 784 zaidi halisi kwa mwaka
$ 49,201Mshahara halisi · 78.6% ya ghafiHalisi 78.6%Kodi 11.6%Hifadhi ya jamii 9.8%
Minnesota vs WisconsinMichango ya mwajiri Minnesota $ 13,322 · Wisconsin $ 12,956
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US -$ 509 · -6.5%MinnesotaWisconsin dhidi ya MinnesotaWisconsin
$ 7,79612.5% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 7,28711.6% ya ghafi
Kodi ya mapato: Minnesota $ 7,796 (12.5% ya ghafi), Wisconsin $ 7,287 (11.6% ya ghafi). Wisconsin 7% chini.$ 7,79612.5% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 7,28711.6% ya ghafi
Jumla ya kodi: Minnesota $ 7,796 (12.5% ya ghafi), Wisconsin $ 7,287 (11.6% ya ghafi). Wisconsin 7% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US -$ 275 · -4.3%MinnesotaWisconsin dhidi ya MinnesotaWisconsin
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): Minnesota $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Wisconsin $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: Minnesota $ 887 (1.4% ya ghafi), Wisconsin $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Minnesota $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Wisconsin $ 1,440 (2.3% ya ghafi).$ 2750.4% ya ghafi
Mengine
—
Mengine: Minnesota $ 275 (0.4% ya ghafi), Wisconsin haitumiki. Wisconsin 100% chini.Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 275)
$ 6,39510.2% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Minnesota $ 6,395 (10.2% ya ghafi), Wisconsin $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Wisconsin 4% chini.Muhtasari
MinnesotaWisconsin dhidi ya MinnesotaWisconsin
$ 14,19122.7% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 13,40721.4% ya ghafi
Jumla ya makato: Minnesota $ 14,191 (22.7% ya ghafi), Wisconsin $ 13,407 (21.4% ya ghafi). Wisconsin 6% chini.$ 48,41777.3% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 49,20178.6% ya ghafi
Mshahara halisi: Minnesota $ 48,417 (77.3% ya ghafi), Wisconsin $ 49,201 (78.6% ya ghafi). Wisconsin 2% juu.Minnesota na Wisconsin: mshahara halisi katika viwango vitatu
Wisconsin: mshahara halisi zaidi kwa $ 784 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | Minnesota | Wisconsin | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 25,259 | $ 25,591 | Wisconsin +$ 332 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 48,417 | $ 49,201 | Wisconsin +$ 784 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 88,423 | $ 90,028 | Wisconsin +$ 1,605 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | Minnesota | Wisconsin |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 2,636 | $ 2,127 |
| Michango ya malipo ya ajira ya jimbo | $ 275 | $ 0 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.