Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing Maryland at Virginia

Taon ng buwis 2026

Maryland vs Virginia: netong sahod 2026

Maryland at Virginia sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Virginia+$1,583 neto bawat taon+3.25%
Maryland
$47,043neto bawat taon49.17%
Virginia
$48,625neto bawat taon50.83%
Maryland
$47,043Netong sahod · 75.1% ng kabuuan
Neto 75.1%Buwis 15.1%Kontribusyon 9.8%
Virginia+$1,583 dagdag na neto bawat taon
$48,625Netong sahod · 77.7% ng kabuuan
Neto 77.7%Buwis 12.6%Kontribusyon 9.8%
Maryland vs Virginia

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US -$1,583 · -16.8%
MarylandVirginia
$9,446
Buwis sa kita
$7,863
Buwis sa kita: Maryland $9,446 (15.1% ng kabuuang sahod), Virginia $7,863 (12.6% ng kabuuang sahod). Virginia 17% mas mababa.
$9,446
Kabuuang buwis
$7,863
Kabuuang buwis: Maryland $9,446 (15.1% ng kabuuang sahod), Virginia $7,863 (12.6% ng kabuuang sahod). Virginia 17% mas mababa.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US $0 · 0.0%
MarylandVirginia
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): Maryland $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Virginia $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: Maryland $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Virginia $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Maryland $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Virginia $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$6,119
Kabuuang kontribusyon
$6,119
Kabuuang kontribusyon: Maryland $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Virginia $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod).
Kontribusyon ng employer
Maryland $12,827 · Virginia $12,806

Buod

MarylandVirginia
$15,565
Kabuuang kaltas
$13,983
Kabuuang kaltas: Maryland $15,565 (24.9% ng kabuuang sahod), Virginia $13,983 (22.3% ng kabuuang sahod). Virginia 10% mas mababa.
$47,043
Netong sahod
$48,625
Netong sahod: Maryland $47,043 (75.1% ng kabuuang sahod), Virginia $48,625 (77.7% ng kabuuang sahod). Virginia 3% mas mataas.

Maryland at Virginia: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Virginia: $1,582 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodMarylandVirginiaAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$24,379$25,273Virginia +$894
100% ng median$62,608$47,043$48,625Virginia +$1,582
200% ng median$125,216$86,430$89,564Virginia +$3,134

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasMarylandVirginia
Buwis sa kita ng estado$2,539$2,703
Lokal na buwis sa kita$1,746$0

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.

Kasama sa mga numero para sa Maryland ang buwis sa kita ng Kondado ng Montgomery, ang pinakamataong kondado nito. Ginagamit ng talahanayan ang mga default na ito; sa kasangkapang panghambing sa pahinang ito, maaari kang pumili ng kondado o lungsod para sa bawat panig.