Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing Washington D.C. at Maryland

Taon ng buwis 2026

Washington D.C. vs Maryland: netong sahod 2026

Washington D.C. at Maryland sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Washington D.C.+$1,685 neto bawat taon+3.46%
Washington D.C.
$48,728neto bawat taon50.88%
Maryland
$47,043neto bawat taon49.12%
Washington D.C.+$1,685 dagdag na neto bawat taon
$48,728Netong sahod · 77.8% ng kabuuan
Neto 77.8%Buwis 12.4%Kontribusyon 9.8%
Maryland
$47,043Netong sahod · 75.1% ng kabuuan
Neto 75.1%Buwis 15.1%Kontribusyon 9.8%
Washington D.C. vs Maryland

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US +$1,685 · +21.7%
Washington D.C.Maryland
$7,761
Buwis sa kita
$9,446
Buwis sa kita: Washington D.C. $7,761 (12.4% ng kabuuang sahod), Maryland $9,446 (15.1% ng kabuuang sahod). Maryland 22% mas mataas.
$7,761
Kabuuang buwis
$9,446
Kabuuang buwis: Washington D.C. $7,761 (12.4% ng kabuuang sahod), Maryland $9,446 (15.1% ng kabuuang sahod). Maryland 22% mas mataas.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US $0 · 0.0%
Washington D.C.Maryland
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): Washington D.C. $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Maryland $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: Washington D.C. $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Maryland $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Washington D.C. $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Maryland $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$6,119
Kabuuang kontribusyon
$6,119
Kabuuang kontribusyon: Washington D.C. $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Maryland $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod).
Kontribusyon ng employer
Washington D.C. $13,337 · Maryland $12,827

Buod

Washington D.C.Maryland
$13,880
Kabuuang kaltas
$15,565
Kabuuang kaltas: Washington D.C. $13,880 (22.2% ng kabuuang sahod), Maryland $15,565 (24.9% ng kabuuang sahod). Maryland 12% mas mataas.
$48,728
Netong sahod
$47,043
Netong sahod: Washington D.C. $48,728 (77.8% ng kabuuang sahod), Maryland $47,043 (75.1% ng kabuuang sahod). Maryland 3% mas mababa.

Washington D.C. at Maryland: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Washington D.C.: $1,685 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodWashington D.C.MarylandAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$25,484$24,379Washington D.C. +$1,105
100% ng median$62,608$48,728$47,043Washington D.C. +$1,685
200% ng median$125,216$88,221$86,430Washington D.C. +$1,791

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasWashington D.C.Maryland
Buwis sa kita ng estado$2,601$2,539
Lokal na buwis sa kita$0$1,746

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.

Kasama sa mga numero para sa Maryland ang buwis sa kita ng Kondado ng Montgomery, ang pinakamataong kondado nito. Ginagamit ng talahanayan ang mga default na ito; sa kasangkapang panghambing sa pahinang ito, maaari kang pumili ng kondado o lungsod para sa bawat panig.