Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing Massachusetts at Florida

Taon ng buwis 2026

Massachusetts vs Florida: netong sahod 2026

Massachusetts at Florida sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Florida+$3,026 neto bawat taon+5.90%
Massachusetts
$48,302neto bawat taon48.48%
Florida
$51,328neto bawat taon51.52%
Massachusetts
$48,302Netong sahod · 77.2% ng kabuuan
Neto 77.2%Buwis 12.6%Kontribusyon 10.2%
Florida+$3,026 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuan
Neto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Massachusetts vs Florida

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US -$2,738 · -34.7%
MassachusettsFlorida
$7,899
Buwis sa kita
$5,160
Buwis sa kita: Massachusetts $7,899 (12.6% ng kabuuang sahod), Florida $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Florida 35% mas mababa.
$7,899
Kabuuang buwis
$5,160
Kabuuang buwis: Massachusetts $7,899 (12.6% ng kabuuang sahod), Florida $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Florida 35% mas mababa.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US -$288 · -4.5%
MassachusettsFlorida
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): Massachusetts $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Florida $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: Massachusetts $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Florida $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Massachusetts $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Florida $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$288
Iba pa
—
Iba pa: Massachusetts $288 (0.5% ng kabuuang sahod), Florida hindi naaangkop. Florida 100% mas mababa.
Kontribusyon sa pasahod ng estado ($288)
$6,407
Kabuuang kontribusyon
$6,119
Kabuuang kontribusyon: Massachusetts $6,407 (10.2% ng kabuuang sahod), Florida $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod). Florida 4% mas mababa.
Kontribusyon ng employer
Massachusetts $12,969 · Florida $12,795

Buod

MassachusettsFlorida
$14,306
Kabuuang kaltas
$11,280
Kabuuang kaltas: Massachusetts $14,306 (22.8% ng kabuuang sahod), Florida $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod). Florida 21% mas mababa.
$48,302
Netong sahod
$51,328
Netong sahod: Massachusetts $48,302 (77.2% ng kabuuang sahod), Florida $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod). Florida 6% mas mataas.

Massachusetts at Florida: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Florida: $3,026 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodMassachusettsFloridaAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$24,859$26,176Florida +$1,317
100% ng median$62,608$48,302$51,328Florida +$3,026
200% ng median$125,216$89,422$95,867Florida +$6,445

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasMassachusettsFlorida
Buwis sa kita ng estado$2,738$0
Kontribusyon sa pasahod ng estado$288$0

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.