Ihambing Massachusetts at Florida
Taon ng buwis 2026
Massachusetts vs Florida: netong sahod 2026
Massachusetts at Florida sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.
Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Florida+$3,026 neto bawat taon+5.90%
- Massachusetts
- $48,302neto bawat taon48.48%
- Florida
- $51,328neto bawat taon51.52%
Massachusetts
$48,302Netong sahod · 77.2% ng kabuuanNeto 77.2%Buwis 12.6%Kontribusyon 10.2%
Florida+$3,026 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuanNeto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Massachusetts vs FloridaKontribusyon ng employer Massachusetts $12,969 · Florida $12,795
Paghahambing ng mga bansa
Mga buwis
US -$2,738 · -34.7%MassachusettsFlorida kumpara sa MassachusettsFlorida
$7,89912.6% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita
$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita: Massachusetts $7,899 (12.6% ng kabuuang sahod), Florida $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Florida 35% mas mababa.$7,89912.6% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis
$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis: Massachusetts $7,899 (12.6% ng kabuuang sahod), Florida $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Florida 35% mas mababa.Seguridad panlipunan (empleyado)
US -$288 · -4.5%MassachusettsFlorida kumpara sa MassachusettsFlorida
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI): Massachusetts $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Florida $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare
$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare: Massachusetts $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Florida $887 (1.4% ng kabuuang sahod).$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Massachusetts $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Florida $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).$2880.5% ng kabuuang sahod
Iba pa
—
Iba pa: Massachusetts $288 (0.5% ng kabuuang sahod), Florida hindi naaangkop. Florida 100% mas mababa.Kontribusyon sa pasahod ng estado ($288)
$6,40710.2% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon
$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon: Massachusetts $6,407 (10.2% ng kabuuang sahod), Florida $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod). Florida 4% mas mababa.Buod
MassachusettsFlorida kumpara sa MassachusettsFlorida
$14,30622.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas
$11,28018.0% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas: Massachusetts $14,306 (22.8% ng kabuuang sahod), Florida $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod). Florida 21% mas mababa.$48,30277.2% ng kabuuang sahod
Netong sahod
$51,32882.0% ng kabuuang sahod
Netong sahod: Massachusetts $48,302 (77.2% ng kabuuang sahod), Florida $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod). Florida 6% mas mataas.Massachusetts at Florida: netong sahod sa tatlong antas ng sahod
Florida: $3,026 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.
| Median na kabuuang sahod | Kabuuang sahod | Massachusetts | Florida | Agwat bawat taon |
|---|---|---|---|---|
| 50% ng median | $31,304 | $24,859 | $26,176 | Florida +$1,317 |
| 100% ng median | $62,608 | $48,302 | $51,328 | Florida +$3,026 |
| 200% ng median | $125,216 | $89,422 | $95,867 | Florida +$6,445 |
Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608
| Mga kaltas | Massachusetts | Florida |
|---|---|---|
| Buwis sa kita ng estado | $2,738 | $0 |
| Kontribusyon sa pasahod ng estado | $288 | $0 |
Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026
Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.