Ihambing Florida at Georgia
Taon ng buwis 2026
Florida vs Georgia: netong sahod 2026
Florida at Georgia sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.
Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Florida+$2,304 neto bawat taon+4.49%
- Florida
- $51,328neto bawat taon51.15%
- Georgia
- $49,025neto bawat taon48.85%
Florida+$2,304 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuanNeto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Georgia
$49,025Netong sahod · 78.3% ng kabuuanNeto 78.3%Buwis 11.9%Kontribusyon 9.8%
Florida vs GeorgiaKontribusyon ng employer Florida $12,795 · Georgia $12,863
Paghahambing ng mga bansa
Mga buwis
US +$2,304 · +44.6%FloridaGeorgia kumpara sa FloridaGeorgia
$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita
$7,46411.9% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita: Florida $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Georgia $7,464 (11.9% ng kabuuang sahod). Georgia 45% mas mataas.$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis
$7,46411.9% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis: Florida $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Georgia $7,464 (11.9% ng kabuuang sahod). Georgia 45% mas mataas.Seguridad panlipunan (empleyado)
US $0 · 0.0%FloridaGeorgia kumpara sa FloridaGeorgia
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI): Florida $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Georgia $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare
$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare: Florida $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Georgia $887 (1.4% ng kabuuang sahod).$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Florida $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Georgia $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon
$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon: Florida $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Georgia $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod).Buod
FloridaGeorgia kumpara sa FloridaGeorgia
$11,28018.0% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas
$13,58321.7% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas: Florida $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod), Georgia $13,583 (21.7% ng kabuuang sahod). Georgia 20% mas mataas.$51,32882.0% ng kabuuang sahod
Netong sahod
$49,02578.3% ng kabuuang sahod
Netong sahod: Florida $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod), Georgia $49,025 (78.3% ng kabuuang sahod). Georgia 4% mas mababa.Florida at Georgia: netong sahod sa tatlong antas ng sahod
Florida: $2,303 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.
| Median na kabuuang sahod | Kabuuang sahod | Florida | Georgia | Agwat bawat taon |
|---|---|---|---|---|
| 50% ng median | $31,304 | $26,176 | $25,434 | Florida +$742 |
| 100% ng median | $62,608 | $51,328 | $49,025 | Florida +$2,303 |
| 200% ng median | $125,216 | $95,867 | $90,439 | Florida +$5,428 |
Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608
| Mga kaltas | Florida | Georgia |
|---|---|---|
| Buwis sa kita ng estado | $0 | $2,304 |
Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026
Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.