Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing Florida at Georgia

Taon ng buwis 2026

Florida vs Georgia: netong sahod 2026

Florida at Georgia sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Florida+$2,304 neto bawat taon+4.49%
Florida
$51,328neto bawat taon51.15%
Georgia
$49,025neto bawat taon48.85%
Florida+$2,304 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuan
Neto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Georgia
$49,025Netong sahod · 78.3% ng kabuuan
Neto 78.3%Buwis 11.9%Kontribusyon 9.8%
Florida vs Georgia

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US +$2,304 · +44.6%
FloridaGeorgia
$5,160
Buwis sa kita
$7,464
Buwis sa kita: Florida $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Georgia $7,464 (11.9% ng kabuuang sahod). Georgia 45% mas mataas.
$5,160
Kabuuang buwis
$7,464
Kabuuang buwis: Florida $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Georgia $7,464 (11.9% ng kabuuang sahod). Georgia 45% mas mataas.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US $0 · 0.0%
FloridaGeorgia
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): Florida $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Georgia $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: Florida $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Georgia $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Florida $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Georgia $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$6,119
Kabuuang kontribusyon
$6,119
Kabuuang kontribusyon: Florida $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Georgia $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod).
Kontribusyon ng employer
Florida $12,795 · Georgia $12,863

Buod

FloridaGeorgia
$11,280
Kabuuang kaltas
$13,583
Kabuuang kaltas: Florida $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod), Georgia $13,583 (21.7% ng kabuuang sahod). Georgia 20% mas mataas.
$51,328
Netong sahod
$49,025
Netong sahod: Florida $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod), Georgia $49,025 (78.3% ng kabuuang sahod). Georgia 4% mas mababa.

Florida at Georgia: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Florida: $2,303 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodFloridaGeorgiaAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$26,176$25,434Florida +$742
100% ng median$62,608$51,328$49,025Florida +$2,303
200% ng median$125,216$95,867$90,439Florida +$5,428

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasFloridaGeorgia
Buwis sa kita ng estado$0$2,304

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.