Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing New Jersey at Hilagang Carolina

Taon ng buwis 2026

New Jersey vs Hilagang Carolina: netong sahod 2026

New Jersey at Hilagang Carolina sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Hilagang Carolina+$422 neto bawat taon+0.86%
New Jersey
$48,974neto bawat taon49.79%
Hilagang Carolina
$49,397neto bawat taon50.21%
New Jersey
$48,974Netong sahod · 78.2% ng kabuuan
Neto 78.2%Buwis 11.3%Kontribusyon 10.5%
Hilagang Carolina+$422 dagdag na neto bawat taon
$49,397Netong sahod · 78.9% ng kabuuan
Neto 78.9%Buwis 11.3%Kontribusyon 9.8%
New Jersey vs Hilagang Carolina

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US +$31 · +0.4%
New JerseyHilagang Carolina
$7,061
Buwis sa kita
$7,092
Buwis sa kita: New Jersey $7,061 (11.3% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $7,092 (11.3% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina mas mataas.
$7,061
Kabuuang buwis
$7,092
Kabuuang buwis: New Jersey $7,061 (11.3% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $7,092 (11.3% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina mas mataas.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US -$453 · -6.9%
New JerseyHilagang Carolina
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): New Jersey $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: New Jersey $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): New Jersey $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$453
Iba pa
—
Iba pa: New Jersey $453 (0.7% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina hindi naaangkop. Hilagang Carolina 100% mas mababa.
Kontribusyon sa pasahod ng estado ($453)
$6,573
Kabuuang kontribusyon
$6,119
Kabuuang kontribusyon: New Jersey $6,573 (10.5% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina 7% mas mababa.
Kontribusyon ng employer
New Jersey $14,085 · Hilagang Carolina $12,948

Buod

New JerseyHilagang Carolina
$13,634
Kabuuang kaltas
$13,211
Kabuuang kaltas: New Jersey $13,634 (21.8% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $13,211 (21.1% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina 3% mas mababa.
$48,974
Netong sahod
$49,397
Netong sahod: New Jersey $48,974 (78.2% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $49,397 (78.9% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina 1% mas mataas.

New Jersey at Hilagang Carolina: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Hilagang Carolina: $423 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodNew JerseyHilagang CarolinaAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$25,465$25,493Hilagang Carolina +$28
100% ng median$62,608$48,974$49,397Hilagang Carolina +$423
200% ng median$125,216$89,364$91,437Hilagang Carolina +$2,073

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasNew JerseyHilagang Carolina
Buwis sa kita ng estado$1,901$1,932
Kontribusyon sa pasahod ng estado$453$0

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.