Ihambing New Jersey at Hilagang Carolina
Taon ng buwis 2026
New Jersey vs Hilagang Carolina: netong sahod 2026
New Jersey at Hilagang Carolina sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.
Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Hilagang Carolina+$422 neto bawat taon+0.86%
- New Jersey
- $48,974neto bawat taon49.79%
- Hilagang Carolina
- $49,397neto bawat taon50.21%
New Jersey
$48,974Netong sahod · 78.2% ng kabuuanNeto 78.2%Buwis 11.3%Kontribusyon 10.5%
Hilagang Carolina+$422 dagdag na neto bawat taon
$49,397Netong sahod · 78.9% ng kabuuanNeto 78.9%Buwis 11.3%Kontribusyon 9.8%
New Jersey vs Hilagang CarolinaKontribusyon ng employer New Jersey $14,085 · Hilagang Carolina $12,948
Paghahambing ng mga bansa
Mga buwis
US +$31 · +0.4%New JerseyHilagang Carolina kumpara sa New JerseyHilagang Carolina
$7,06111.3% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita
$7,09211.3% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita: New Jersey $7,061 (11.3% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $7,092 (11.3% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina mas mataas.$7,06111.3% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis
$7,09211.3% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis: New Jersey $7,061 (11.3% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $7,092 (11.3% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina mas mataas.Seguridad panlipunan (empleyado)
US -$453 · -6.9%New JerseyHilagang Carolina kumpara sa New JerseyHilagang Carolina
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI): New Jersey $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare
$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare: New Jersey $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $887 (1.4% ng kabuuang sahod).$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): New Jersey $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).$4530.7% ng kabuuang sahod
Iba pa
—
Iba pa: New Jersey $453 (0.7% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina hindi naaangkop. Hilagang Carolina 100% mas mababa.Kontribusyon sa pasahod ng estado ($453)
$6,57310.5% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon
$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon: New Jersey $6,573 (10.5% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina 7% mas mababa.Buod
New JerseyHilagang Carolina kumpara sa New JerseyHilagang Carolina
$13,63421.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas
$13,21121.1% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas: New Jersey $13,634 (21.8% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $13,211 (21.1% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina 3% mas mababa.$48,97478.2% ng kabuuang sahod
Netong sahod
$49,39778.9% ng kabuuang sahod
Netong sahod: New Jersey $48,974 (78.2% ng kabuuang sahod), Hilagang Carolina $49,397 (78.9% ng kabuuang sahod). Hilagang Carolina 1% mas mataas.New Jersey at Hilagang Carolina: netong sahod sa tatlong antas ng sahod
Hilagang Carolina: $423 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.
| Median na kabuuang sahod | Kabuuang sahod | New Jersey | Hilagang Carolina | Agwat bawat taon |
|---|---|---|---|---|
| 50% ng median | $31,304 | $25,465 | $25,493 | Hilagang Carolina +$28 |
| 100% ng median | $62,608 | $48,974 | $49,397 | Hilagang Carolina +$423 |
| 200% ng median | $125,216 | $89,364 | $91,437 | Hilagang Carolina +$2,073 |
Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608
| Mga kaltas | New Jersey | Hilagang Carolina |
|---|---|---|
| Buwis sa kita ng estado | $1,901 | $1,932 |
| Kontribusyon sa pasahod ng estado | $453 | $0 |
Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026
Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.