Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing New York at New Jersey

Taon ng buwis 2026

New York vs New Jersey: netong sahod 2026

New York at New Jersey sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
New Jersey+$654 neto bawat taon+1.34%
New York
$48,320neto bawat taon49.66%
New Jersey
$48,974neto bawat taon50.34%
New York
$48,320Netong sahod · 77.2% ng kabuuan
Neto 77.2%Buwis 12.6%Kontribusyon 10.3%
New Jersey+$654 dagdag na neto bawat taon
$48,974Netong sahod · 78.2% ng kabuuan
Neto 78.2%Buwis 11.3%Kontribusyon 10.5%
New York vs New Jersey

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US -$806 · -10.2%
New YorkNew Jersey
$7,867
Buwis sa kita
$7,061
Buwis sa kita: New York $7,867 (12.6% ng kabuuang sahod), New Jersey $7,061 (11.3% ng kabuuang sahod). New Jersey 10% mas mababa.
$7,867
Kabuuang buwis
$7,061
Kabuuang buwis: New York $7,867 (12.6% ng kabuuang sahod), New Jersey $7,061 (11.3% ng kabuuang sahod). New Jersey 10% mas mababa.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US +$152 · +2.4%
New YorkNew Jersey
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): New York $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), New Jersey $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: New York $887 (1.4% ng kabuuang sahod), New Jersey $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): New York $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), New Jersey $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$302
Kontribusyon sa pasahod ng estado
$453
Kontribusyon sa pasahod ng estado: New York $302 (0.5% ng kabuuang sahod), New Jersey $453 (0.7% ng kabuuang sahod). New Jersey 50% mas mataas.
$6,421
Kabuuang kontribusyon
$6,573
Kabuuang kontribusyon: New York $6,421 (10.3% ng kabuuang sahod), New Jersey $6,573 (10.5% ng kabuuang sahod). New Jersey 2% mas mataas.
Kontribusyon ng employer
New York $13,315 · New Jersey $14,085

Buod

New YorkNew Jersey
$14,288
Kabuuang kaltas
$13,634
Kabuuang kaltas: New York $14,288 (22.8% ng kabuuang sahod), New Jersey $13,634 (21.8% ng kabuuang sahod). New Jersey 5% mas mababa.
$48,320
Netong sahod
$48,974
Netong sahod: New York $48,320 (77.2% ng kabuuang sahod), New Jersey $48,974 (78.2% ng kabuuang sahod). New Jersey 1% mas mataas.

New York at New Jersey: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

New Jersey: $654 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodNew YorkNew JerseyAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$24,993$25,465New Jersey +$472
100% ng median$62,608$48,320$48,974New Jersey +$654
200% ng median$125,216$88,978$89,364New Jersey +$386

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasNew YorkNew Jersey
Buwis sa kita ng estado$2,706$1,901
Kontribusyon sa pasahod ng estado$302$453

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.

Walang buwis sa kita ng lungsod sa mga numero para sa New York maliban kung pipili ka ng lungsod. Ginagamit ng talahanayan ang mga default na ito; sa kasangkapang panghambing sa pahinang ito, maaari kang pumili ng kondado o lungsod para sa bawat panig.