Linganisha Nova Scotia dhidi ya New Brunswick
Mwaka wa kodi 2026
Nova Scotia dhidi ya New Brunswick: mshahara halisi 2026
Nova Scotia na New Brunswick kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
New Brunswick+CA$ 1,371 halisi kwa mwaka+2.85%
- Nova Scotia
- CA$ 46,770halisi kwa mwaka49.28%
- New Brunswick
- CA$ 48,141halisi kwa mwaka50.72%
Nova Scotia
CA$ 46,770Mshahara halisi · 73.7% ya ghafiHalisi 73.7%Kodi 19.1%Hifadhi ya jamii 7.3%
New Brunswick+CA$ 1,371 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 48,141Mshahara halisi · 75.8% ya ghafiHalisi 75.8%Kodi 16.9%Hifadhi ya jamii 7.3%
Nova Scotia vs New BrunswickMichango ya mwajiri Nova Scotia CA$ 5,019 · New Brunswick CA$ 5,019
Ulinganisho wa nchi
Kodi
CA -CA$ 1,371 · -11.3%Nova ScotiaNew Brunswick dhidi ya Nova ScotiaNew Brunswick
CA$ 12,12519.1% ya ghafi
Kodi ya mapato
CA$ 10,75416.9% ya ghafi
Kodi ya mapato: Nova Scotia CA$ 12,125 (19.1% ya ghafi), New Brunswick CA$ 10,754 (16.9% ya ghafi). New Brunswick 11% chini.CA$ 12,12519.1% ya ghafi
Jumla ya kodi
CA$ 10,75416.9% ya ghafi
Jumla ya kodi: Nova Scotia CA$ 12,125 (19.1% ya ghafi), New Brunswick CA$ 10,754 (16.9% ya ghafi). New Brunswick 11% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
CA CA$ 0 · 0.0%Nova ScotiaNew Brunswick dhidi ya Nova ScotiaNew Brunswick
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Nova Scotia CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), New Brunswick CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI): Nova Scotia CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), New Brunswick CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Nova Scotia CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), New Brunswick CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).Muhtasari
Nova ScotiaNew Brunswick dhidi ya Nova ScotiaNew Brunswick
CA$ 16,73026.3% ya ghafi
Jumla ya makato
CA$ 15,35924.2% ya ghafi
Jumla ya makato: Nova Scotia CA$ 16,730 (26.3% ya ghafi), New Brunswick CA$ 15,359 (24.2% ya ghafi). New Brunswick 8% chini.CA$ 46,77073.7% ya ghafi
Mshahara halisi
CA$ 48,14175.8% ya ghafi
Mshahara halisi: Nova Scotia CA$ 46,770 (73.7% ya ghafi), New Brunswick CA$ 48,141 (75.8% ya ghafi). New Brunswick 3% juu.Nova Scotia na New Brunswick: mshahara halisi katika viwango vitatu
New Brunswick: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 1,371 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.
| Mshahara wa rejea uliokadiriwa | Mshahara ghafi | Nova Scotia | New Brunswick | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 31,750 | CA$ 26,350 | CA$ 26,978 | New Brunswick +CA$ 628 |
| 100% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 63,500 | CA$ 46,770 | CA$ 48,141 | New Brunswick +CA$ 1,371 |
| 200% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 127,000 | CA$ 85,122 | CA$ 87,990 | New Brunswick +CA$ 2,868 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500
| Makato | Nova Scotia | New Brunswick |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya mkoa | CA$ 6,109 | CA$ 4,738 |
Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.