Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Nova Scotia dhidi ya New Brunswick

Mwaka wa kodi 2026

Nova Scotia dhidi ya New Brunswick: mshahara halisi 2026

Nova Scotia na New Brunswick kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
New Brunswick+CA$ 1,371 halisi kwa mwaka+2.85%
Nova Scotia
CA$ 46,770halisi kwa mwaka49.28%
New Brunswick
CA$ 48,141halisi kwa mwaka50.72%
Nova Scotia
CA$ 46,770Mshahara halisi · 73.7% ya ghafi
Halisi 73.7%Kodi 19.1%Hifadhi ya jamii 7.3%
New Brunswick+CA$ 1,371 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 48,141Mshahara halisi · 75.8% ya ghafi
Halisi 75.8%Kodi 16.9%Hifadhi ya jamii 7.3%
Nova Scotia vs New Brunswick

Ulinganisho wa nchi

Kodi

CA -CA$ 1,371 · -11.3%
Nova ScotiaNew Brunswick
CA$ 12,125
Kodi ya mapato
CA$ 10,754
Kodi ya mapato: Nova Scotia CA$ 12,125 (19.1% ya ghafi), New Brunswick CA$ 10,754 (16.9% ya ghafi). New Brunswick 11% chini.
CA$ 12,125
Jumla ya kodi
CA$ 10,754
Jumla ya kodi: Nova Scotia CA$ 12,125 (19.1% ya ghafi), New Brunswick CA$ 10,754 (16.9% ya ghafi). New Brunswick 11% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

CA CA$ 0 · 0.0%
Nova ScotiaNew Brunswick
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Nova Scotia CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), New Brunswick CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI): Nova Scotia CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), New Brunswick CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii: Nova Scotia CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), New Brunswick CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Nova Scotia CA$ 5,019 · New Brunswick CA$ 5,019

Muhtasari

Nova ScotiaNew Brunswick
CA$ 16,730
Jumla ya makato
CA$ 15,359
Jumla ya makato: Nova Scotia CA$ 16,730 (26.3% ya ghafi), New Brunswick CA$ 15,359 (24.2% ya ghafi). New Brunswick 8% chini.
CA$ 46,770
Mshahara halisi
CA$ 48,141
Mshahara halisi: Nova Scotia CA$ 46,770 (73.7% ya ghafi), New Brunswick CA$ 48,141 (75.8% ya ghafi). New Brunswick 3% juu.

Nova Scotia na New Brunswick: mshahara halisi katika viwango vitatu

New Brunswick: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 1,371 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.

Mshahara wa rejea uliokadiriwaMshahara ghafiNova ScotiaNew BrunswickTofauti kwa mwaka
50% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 31,750CA$ 26,350CA$ 26,978New Brunswick +CA$ 628
100% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 63,500CA$ 46,770CA$ 48,141New Brunswick +CA$ 1,371
200% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 127,000CA$ 85,122CA$ 87,990New Brunswick +CA$ 2,868

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500

MakatoNova ScotiaNew Brunswick
Kodi ya mapato ya mkoaCA$ 6,109CA$ 4,738

Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.