Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Ontario dhidi ya Nova Scotia

Mwaka wa kodi 2026

Ontario dhidi ya Nova Scotia: mshahara halisi 2026

Ontario na Nova Scotia kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
Ontario+CA$ 2,821 halisi kwa mwaka+5.69%
Ontario
CA$ 49,591halisi kwa mwaka51.46%
Nova Scotia
CA$ 46,770halisi kwa mwaka48.54%
Ontario+CA$ 2,821 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 49,591Mshahara halisi · 78.1% ya ghafi
Halisi 78.1%Kodi 14.7%Hifadhi ya jamii 7.3%
Nova Scotia
CA$ 46,770Mshahara halisi · 73.7% ya ghafi
Halisi 73.7%Kodi 19.1%Hifadhi ya jamii 7.3%
Ontario vs Nova Scotia

Ulinganisho wa nchi

Kodi

CA +CA$ 2,821 · +30.3%
OntarioNova Scotia
CA$ 9,304
Kodi ya mapato
CA$ 12,125
Kodi ya mapato: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 12,125 (19.1% ya ghafi). Nova Scotia 30% juu.
CA$ 9,304
Jumla ya kodi
CA$ 12,125
Jumla ya kodi: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 12,125 (19.1% ya ghafi). Nova Scotia 30% juu.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

CA CA$ 0 · 0.0%
OntarioNova Scotia
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Ontario CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI): Ontario CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii: Ontario CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Ontario CA$ 5,019 · Nova Scotia CA$ 5,019

Muhtasari

OntarioNova Scotia
CA$ 13,909
Jumla ya makato
CA$ 16,730
Jumla ya makato: Ontario CA$ 13,909 (21.9% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 16,730 (26.3% ya ghafi). Nova Scotia 20% juu.
CA$ 49,591
Mshahara halisi
CA$ 46,770
Mshahara halisi: Ontario CA$ 49,591 (78.1% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 46,770 (73.7% ya ghafi). Nova Scotia 6% chini.

Ontario na Nova Scotia: mshahara halisi katika viwango vitatu

Ontario: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 2,821 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.

Mshahara wa rejea uliokadiriwaMshahara ghafiOntarioNova ScotiaTofauti kwa mwaka
50% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 31,750CA$ 26,791CA$ 26,350Ontario +CA$ 441
100% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 63,500CA$ 49,591CA$ 46,770Ontario +CA$ 2,821
200% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 127,000CA$ 91,304CA$ 85,122Ontario +CA$ 6,182

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500

MakatoOntarioNova Scotia
Kodi ya mapato ya mkoaCA$ 3,288CA$ 6,109

Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.