Linganisha Ontario dhidi ya Nova Scotia
Mwaka wa kodi 2026
Ontario dhidi ya Nova Scotia: mshahara halisi 2026
Ontario na Nova Scotia kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
Ontario+CA$ 2,821 halisi kwa mwaka+5.69%
- Ontario
- CA$ 49,591halisi kwa mwaka51.46%
- Nova Scotia
- CA$ 46,770halisi kwa mwaka48.54%
Ontario+CA$ 2,821 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 49,591Mshahara halisi · 78.1% ya ghafiHalisi 78.1%Kodi 14.7%Hifadhi ya jamii 7.3%
Nova Scotia
CA$ 46,770Mshahara halisi · 73.7% ya ghafiHalisi 73.7%Kodi 19.1%Hifadhi ya jamii 7.3%
Ontario vs Nova ScotiaMichango ya mwajiri Ontario CA$ 5,019 · Nova Scotia CA$ 5,019
Ulinganisho wa nchi
Kodi
CA +CA$ 2,821 · +30.3%OntarioNova Scotia dhidi ya OntarioNova Scotia
CA$ 9,30414.7% ya ghafi
Kodi ya mapato
CA$ 12,12519.1% ya ghafi
Kodi ya mapato: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 12,125 (19.1% ya ghafi). Nova Scotia 30% juu.CA$ 9,30414.7% ya ghafi
Jumla ya kodi
CA$ 12,12519.1% ya ghafi
Jumla ya kodi: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 12,125 (19.1% ya ghafi). Nova Scotia 30% juu.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
CA CA$ 0 · 0.0%OntarioNova Scotia dhidi ya OntarioNova Scotia
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Ontario CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI): Ontario CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Ontario CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).Muhtasari
OntarioNova Scotia dhidi ya OntarioNova Scotia
CA$ 13,90921.9% ya ghafi
Jumla ya makato
CA$ 16,73026.3% ya ghafi
Jumla ya makato: Ontario CA$ 13,909 (21.9% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 16,730 (26.3% ya ghafi). Nova Scotia 20% juu.CA$ 49,59178.1% ya ghafi
Mshahara halisi
CA$ 46,77073.7% ya ghafi
Mshahara halisi: Ontario CA$ 49,591 (78.1% ya ghafi), Nova Scotia CA$ 46,770 (73.7% ya ghafi). Nova Scotia 6% chini.Ontario na Nova Scotia: mshahara halisi katika viwango vitatu
Ontario: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 2,821 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.
| Mshahara wa rejea uliokadiriwa | Mshahara ghafi | Ontario | Nova Scotia | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 31,750 | CA$ 26,791 | CA$ 26,350 | Ontario +CA$ 441 |
| 100% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 63,500 | CA$ 49,591 | CA$ 46,770 | Ontario +CA$ 2,821 |
| 200% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 127,000 | CA$ 91,304 | CA$ 85,122 | Ontario +CA$ 6,182 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500
| Makato | Ontario | Nova Scotia |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya mkoa | CA$ 3,288 | CA$ 6,109 |
Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.