Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Ontario dhidi ya British Columbia

Mwaka wa kodi 2026

Ontario dhidi ya British Columbia: mshahara halisi 2026

Ontario na British Columbia kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
British Columbia+CA$ 466 halisi kwa mwaka+0.93%
Ontario
CA$ 49,591halisi kwa mwaka49.77%
British Columbia
CA$ 50,057halisi kwa mwaka50.23%
Ontario
CA$ 49,591Mshahara halisi · 78.1% ya ghafi
Halisi 78.1%Kodi 14.7%Hifadhi ya jamii 7.3%
British Columbia+CA$ 466 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 50,057Mshahara halisi · 78.8% ya ghafi
Halisi 78.8%Kodi 13.9%Hifadhi ya jamii 7.3%
Ontario vs British Columbia

Ulinganisho wa nchi

Kodi

CA -CA$ 466 · -5.0%
OntarioBritish Columbia
CA$ 9,304
Kodi ya mapato
CA$ 8,838
Kodi ya mapato: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), British Columbia CA$ 8,838 (13.9% ya ghafi). British Columbia 5% chini.
CA$ 9,304
Jumla ya kodi
CA$ 8,838
Jumla ya kodi: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), British Columbia CA$ 8,838 (13.9% ya ghafi). British Columbia 5% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

CA CA$ 0 · 0.0%
OntarioBritish Columbia
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Ontario CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), British Columbia CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI): Ontario CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), British Columbia CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii: Ontario CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), British Columbia CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Ontario CA$ 5,019 · British Columbia CA$ 5,019

Muhtasari

OntarioBritish Columbia
CA$ 13,909
Jumla ya makato
CA$ 13,443
Jumla ya makato: Ontario CA$ 13,909 (21.9% ya ghafi), British Columbia CA$ 13,443 (21.2% ya ghafi). British Columbia 3% chini.
CA$ 49,591
Mshahara halisi
CA$ 50,057
Mshahara halisi: Ontario CA$ 49,591 (78.1% ya ghafi), British Columbia CA$ 50,057 (78.8% ya ghafi). British Columbia 1% juu.

Ontario na British Columbia: mshahara halisi katika viwango vitatu

British Columbia: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 466 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.

Mshahara wa rejea uliokadiriwaMshahara ghafiOntarioBritish ColumbiaTofauti kwa mwaka
50% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 31,750CA$ 26,791CA$ 27,493British Columbia +CA$ 702
100% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 63,500CA$ 49,591CA$ 50,057British Columbia +CA$ 466
200% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 127,000CA$ 91,304CA$ 93,387British Columbia +CA$ 2,083

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500

MakatoOntarioBritish Columbia
Kodi ya mapato ya mkoaCA$ 3,288CA$ 2,821

Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.