Linganisha Ontario dhidi ya British Columbia
Mwaka wa kodi 2026
Ontario dhidi ya British Columbia: mshahara halisi 2026
Ontario na British Columbia kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
British Columbia+CA$ 466 halisi kwa mwaka+0.93%
- Ontario
- CA$ 49,591halisi kwa mwaka49.77%
- British Columbia
- CA$ 50,057halisi kwa mwaka50.23%
Ontario
CA$ 49,591Mshahara halisi · 78.1% ya ghafiHalisi 78.1%Kodi 14.7%Hifadhi ya jamii 7.3%
British Columbia+CA$ 466 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 50,057Mshahara halisi · 78.8% ya ghafiHalisi 78.8%Kodi 13.9%Hifadhi ya jamii 7.3%
Ontario vs British ColumbiaMichango ya mwajiri Ontario CA$ 5,019 · British Columbia CA$ 5,019
Ulinganisho wa nchi
Kodi
CA -CA$ 466 · -5.0%OntarioBritish Columbia dhidi ya OntarioBritish Columbia
CA$ 9,30414.7% ya ghafi
Kodi ya mapato
CA$ 8,83813.9% ya ghafi
Kodi ya mapato: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), British Columbia CA$ 8,838 (13.9% ya ghafi). British Columbia 5% chini.CA$ 9,30414.7% ya ghafi
Jumla ya kodi
CA$ 8,83813.9% ya ghafi
Jumla ya kodi: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), British Columbia CA$ 8,838 (13.9% ya ghafi). British Columbia 5% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
CA CA$ 0 · 0.0%OntarioBritish Columbia dhidi ya OntarioBritish Columbia
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Ontario CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), British Columbia CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI): Ontario CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), British Columbia CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Ontario CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), British Columbia CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).Muhtasari
OntarioBritish Columbia dhidi ya OntarioBritish Columbia
CA$ 13,90921.9% ya ghafi
Jumla ya makato
CA$ 13,44321.2% ya ghafi
Jumla ya makato: Ontario CA$ 13,909 (21.9% ya ghafi), British Columbia CA$ 13,443 (21.2% ya ghafi). British Columbia 3% chini.CA$ 49,59178.1% ya ghafi
Mshahara halisi
CA$ 50,05778.8% ya ghafi
Mshahara halisi: Ontario CA$ 49,591 (78.1% ya ghafi), British Columbia CA$ 50,057 (78.8% ya ghafi). British Columbia 1% juu.Ontario na British Columbia: mshahara halisi katika viwango vitatu
British Columbia: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 466 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.
| Mshahara wa rejea uliokadiriwa | Mshahara ghafi | Ontario | British Columbia | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 31,750 | CA$ 26,791 | CA$ 27,493 | British Columbia +CA$ 702 |
| 100% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 63,500 | CA$ 49,591 | CA$ 50,057 | British Columbia +CA$ 466 |
| 200% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 127,000 | CA$ 91,304 | CA$ 93,387 | British Columbia +CA$ 2,083 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500
| Makato | Ontario | British Columbia |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya mkoa | CA$ 3,288 | CA$ 2,821 |
Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.