Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Ontario dhidi ya Manitoba

Mwaka wa kodi 2026

Ontario dhidi ya Manitoba: mshahara halisi 2026

Ontario na Manitoba kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
Ontario+CA$ 1,679 halisi kwa mwaka+3.39%
Ontario
CA$ 49,591halisi kwa mwaka50.86%
Manitoba
CA$ 47,912halisi kwa mwaka49.14%
Ontario+CA$ 1,679 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 49,591Mshahara halisi · 78.1% ya ghafi
Halisi 78.1%Kodi 14.7%Hifadhi ya jamii 7.3%
Manitoba
CA$ 47,912Mshahara halisi · 75.5% ya ghafi
Halisi 75.5%Kodi 17.3%Hifadhi ya jamii 7.3%
Ontario vs Manitoba

Ulinganisho wa nchi

Kodi

CA +CA$ 1,679 · +18.0%
OntarioManitoba
CA$ 9,304
Kodi ya mapato
CA$ 10,983
Kodi ya mapato: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), Manitoba CA$ 10,983 (17.3% ya ghafi). Manitoba 18% juu.
CA$ 9,304
Jumla ya kodi
CA$ 10,983
Jumla ya kodi: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), Manitoba CA$ 10,983 (17.3% ya ghafi). Manitoba 18% juu.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

CA CA$ 0 · 0.0%
OntarioManitoba
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Ontario CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), Manitoba CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI): Ontario CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), Manitoba CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii: Ontario CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), Manitoba CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Ontario CA$ 5,019 · Manitoba CA$ 5,019

Muhtasari

OntarioManitoba
CA$ 13,909
Jumla ya makato
CA$ 15,588
Jumla ya makato: Ontario CA$ 13,909 (21.9% ya ghafi), Manitoba CA$ 15,588 (24.5% ya ghafi). Manitoba 12% juu.
CA$ 49,591
Mshahara halisi
CA$ 47,912
Mshahara halisi: Ontario CA$ 49,591 (78.1% ya ghafi), Manitoba CA$ 47,912 (75.5% ya ghafi). Manitoba 3% chini.

Ontario na Manitoba: mshahara halisi katika viwango vitatu

Ontario: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 1,679 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.

Mshahara wa rejea uliokadiriwaMshahara ghafiOntarioManitobaTofauti kwa mwaka
50% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 31,750CA$ 26,791CA$ 26,440Ontario +CA$ 351
100% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 63,500CA$ 49,591CA$ 47,912Ontario +CA$ 1,679
200% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 127,000CA$ 91,304CA$ 87,779Ontario +CA$ 3,525

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500

MakatoOntarioManitoba
Kodi ya mapato ya mkoaCA$ 3,288CA$ 4,966

Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.