Linganisha Ontario dhidi ya Manitoba
Mwaka wa kodi 2026
Ontario dhidi ya Manitoba: mshahara halisi 2026
Ontario na Manitoba kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
Ontario+CA$ 1,679 halisi kwa mwaka+3.39%
- Ontario
- CA$ 49,591halisi kwa mwaka50.86%
- Manitoba
- CA$ 47,912halisi kwa mwaka49.14%
Ontario+CA$ 1,679 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 49,591Mshahara halisi · 78.1% ya ghafiHalisi 78.1%Kodi 14.7%Hifadhi ya jamii 7.3%
Manitoba
CA$ 47,912Mshahara halisi · 75.5% ya ghafiHalisi 75.5%Kodi 17.3%Hifadhi ya jamii 7.3%
Ontario vs ManitobaMichango ya mwajiri Ontario CA$ 5,019 · Manitoba CA$ 5,019
Ulinganisho wa nchi
Kodi
CA +CA$ 1,679 · +18.0%OntarioManitoba dhidi ya OntarioManitoba
CA$ 9,30414.7% ya ghafi
Kodi ya mapato
CA$ 10,98317.3% ya ghafi
Kodi ya mapato: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), Manitoba CA$ 10,983 (17.3% ya ghafi). Manitoba 18% juu.CA$ 9,30414.7% ya ghafi
Jumla ya kodi
CA$ 10,98317.3% ya ghafi
Jumla ya kodi: Ontario CA$ 9,304 (14.7% ya ghafi), Manitoba CA$ 10,983 (17.3% ya ghafi). Manitoba 18% juu.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
CA CA$ 0 · 0.0%OntarioManitoba dhidi ya OntarioManitoba
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Ontario CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), Manitoba CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI): Ontario CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), Manitoba CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Ontario CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), Manitoba CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).Muhtasari
OntarioManitoba dhidi ya OntarioManitoba
CA$ 13,90921.9% ya ghafi
Jumla ya makato
CA$ 15,58824.5% ya ghafi
Jumla ya makato: Ontario CA$ 13,909 (21.9% ya ghafi), Manitoba CA$ 15,588 (24.5% ya ghafi). Manitoba 12% juu.CA$ 49,59178.1% ya ghafi
Mshahara halisi
CA$ 47,91275.5% ya ghafi
Mshahara halisi: Ontario CA$ 49,591 (78.1% ya ghafi), Manitoba CA$ 47,912 (75.5% ya ghafi). Manitoba 3% chini.Ontario na Manitoba: mshahara halisi katika viwango vitatu
Ontario: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 1,679 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.
| Mshahara wa rejea uliokadiriwa | Mshahara ghafi | Ontario | Manitoba | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 31,750 | CA$ 26,791 | CA$ 26,440 | Ontario +CA$ 351 |
| 100% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 63,500 | CA$ 49,591 | CA$ 47,912 | Ontario +CA$ 1,679 |
| 200% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 127,000 | CA$ 91,304 | CA$ 87,779 | Ontario +CA$ 3,525 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500
| Makato | Ontario | Manitoba |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya mkoa | CA$ 3,288 | CA$ 4,966 |
Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.