Linganisha Manitoba dhidi ya Alberta
Mwaka wa kodi 2026
Manitoba dhidi ya Alberta: mshahara halisi 2026
Manitoba na Alberta kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
Alberta+CA$ 2,042 halisi kwa mwaka+4.09%
- Manitoba
- CA$ 47,912halisi kwa mwaka48.96%
- Alberta
- CA$ 49,954halisi kwa mwaka51.04%
Manitoba
CA$ 47,912Mshahara halisi · 75.5% ya ghafiHalisi 75.5%Kodi 17.3%Hifadhi ya jamii 7.3%
Alberta+CA$ 2,042 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 49,954Mshahara halisi · 78.7% ya ghafiHalisi 78.7%Kodi 14.1%Hifadhi ya jamii 7.3%
Manitoba vs AlbertaMichango ya mwajiri Manitoba CA$ 5,019 · Alberta CA$ 5,019
Ulinganisho wa nchi
Kodi
CA -CA$ 2,042 · -18.6%ManitobaAlberta dhidi ya ManitobaAlberta
CA$ 10,98317.3% ya ghafi
Kodi ya mapato
CA$ 8,94014.1% ya ghafi
Kodi ya mapato: Manitoba CA$ 10,983 (17.3% ya ghafi), Alberta CA$ 8,940 (14.1% ya ghafi). Alberta 19% chini.CA$ 10,98317.3% ya ghafi
Jumla ya kodi
CA$ 8,94014.1% ya ghafi
Jumla ya kodi: Manitoba CA$ 10,983 (17.3% ya ghafi), Alberta CA$ 8,940 (14.1% ya ghafi). Alberta 19% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
CA CA$ 0 · 0.0%ManitobaAlberta dhidi ya ManitobaAlberta
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Manitoba CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), Alberta CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI): Manitoba CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), Alberta CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Manitoba CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), Alberta CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).Muhtasari
ManitobaAlberta dhidi ya ManitobaAlberta
CA$ 15,58824.5% ya ghafi
Jumla ya makato
CA$ 13,54621.3% ya ghafi
Jumla ya makato: Manitoba CA$ 15,588 (24.5% ya ghafi), Alberta CA$ 13,546 (21.3% ya ghafi). Alberta 13% chini.CA$ 47,91275.5% ya ghafi
Mshahara halisi
CA$ 49,95478.7% ya ghafi
Mshahara halisi: Manitoba CA$ 47,912 (75.5% ya ghafi), Alberta CA$ 49,954 (78.7% ya ghafi). Alberta 4% juu.Manitoba na Alberta: mshahara halisi katika viwango vitatu
Alberta: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 2,042 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.
| Mshahara wa rejea uliokadiriwa | Mshahara ghafi | Manitoba | Alberta | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 31,750 | CA$ 26,440 | CA$ 27,385 | Alberta +CA$ 945 |
| 100% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 63,500 | CA$ 47,912 | CA$ 49,954 | Alberta +CA$ 2,042 |
| 200% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 127,000 | CA$ 87,779 | CA$ 92,738 | Alberta +CA$ 4,959 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500
| Makato | Manitoba | Alberta |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya mkoa | CA$ 4,966 | CA$ 2,924 |
Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.