Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Manitoba dhidi ya Alberta

Mwaka wa kodi 2026

Manitoba dhidi ya Alberta: mshahara halisi 2026

Manitoba na Alberta kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
Alberta+CA$ 2,042 halisi kwa mwaka+4.09%
Manitoba
CA$ 47,912halisi kwa mwaka48.96%
Alberta
CA$ 49,954halisi kwa mwaka51.04%
Manitoba
CA$ 47,912Mshahara halisi · 75.5% ya ghafi
Halisi 75.5%Kodi 17.3%Hifadhi ya jamii 7.3%
Alberta+CA$ 2,042 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 49,954Mshahara halisi · 78.7% ya ghafi
Halisi 78.7%Kodi 14.1%Hifadhi ya jamii 7.3%
Manitoba vs Alberta

Ulinganisho wa nchi

Kodi

CA -CA$ 2,042 · -18.6%
ManitobaAlberta
CA$ 10,983
Kodi ya mapato
CA$ 8,940
Kodi ya mapato: Manitoba CA$ 10,983 (17.3% ya ghafi), Alberta CA$ 8,940 (14.1% ya ghafi). Alberta 19% chini.
CA$ 10,983
Jumla ya kodi
CA$ 8,940
Jumla ya kodi: Manitoba CA$ 10,983 (17.3% ya ghafi), Alberta CA$ 8,940 (14.1% ya ghafi). Alberta 19% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

CA CA$ 0 · 0.0%
ManitobaAlberta
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,570
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Manitoba CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi), Alberta CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi).
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,035
Bima ya ajira (EI): Manitoba CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi), Alberta CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi).
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,605
Jumla ya hifadhi ya jamii: Manitoba CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi), Alberta CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Manitoba CA$ 5,019 · Alberta CA$ 5,019

Muhtasari

ManitobaAlberta
CA$ 15,588
Jumla ya makato
CA$ 13,546
Jumla ya makato: Manitoba CA$ 15,588 (24.5% ya ghafi), Alberta CA$ 13,546 (21.3% ya ghafi). Alberta 13% chini.
CA$ 47,912
Mshahara halisi
CA$ 49,954
Mshahara halisi: Manitoba CA$ 47,912 (75.5% ya ghafi), Alberta CA$ 49,954 (78.7% ya ghafi). Alberta 4% juu.

Manitoba na Alberta: mshahara halisi katika viwango vitatu

Alberta: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 2,042 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.

Mshahara wa rejea uliokadiriwaMshahara ghafiManitobaAlbertaTofauti kwa mwaka
50% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 31,750CA$ 26,440CA$ 27,385Alberta +CA$ 945
100% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 63,500CA$ 47,912CA$ 49,954Alberta +CA$ 2,042
200% Mshahara wa rejea uliokadiriwaCA$ 127,000CA$ 87,779CA$ 92,738Alberta +CA$ 4,959

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500

MakatoManitobaAlberta
Kodi ya mapato ya mkoaCA$ 4,966CA$ 2,924

Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.