Linganisha Québec dhidi ya Alberta
Mwaka wa kodi 2026
Québec dhidi ya Alberta: mshahara halisi 2026
Québec na Alberta kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zakoCA$ 63,500 kwa mwaka
Alberta+CA$ 2,630 halisi kwa mwaka+5.26%
- Québec
- CA$ 47,325halisi kwa mwaka48.65%
- Alberta
- CA$ 49,954halisi kwa mwaka51.35%
Québec
CA$ 47,325Mshahara halisi · 74.5% ya ghafiHalisi 74.5%Kodi 17.8%Hifadhi ya jamii 7.7%
Alberta+CA$ 2,630 zaidi halisi kwa mwaka
CA$ 49,954Mshahara halisi · 78.7% ya ghafiHalisi 78.7%Kodi 14.1%Hifadhi ya jamii 7.3%
Québec vs AlbertaMichango ya mwajiri Québec CA$ 6,366 · Alberta CA$ 5,019
Ulinganisho wa nchi
Kodi
CA -CA$ 2,356 · -20.9%QuébecAlberta dhidi ya QuébecAlberta
CA$ 11,29717.8% ya ghafi
Kodi ya mapato
CA$ 8,94014.1% ya ghafi
Kodi ya mapato: Québec CA$ 11,297 (17.8% ya ghafi), Alberta CA$ 8,940 (14.1% ya ghafi). Alberta 21% chini.CA$ 11,29717.8% ya ghafi
Jumla ya kodi
CA$ 8,94014.1% ya ghafi
Jumla ya kodi: Québec CA$ 11,297 (17.8% ya ghafi), Alberta CA$ 8,940 (14.1% ya ghafi). Alberta 21% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
CA -CA$ 274 · -5.6%QuébecAlberta dhidi ya QuébecAlberta
CA$ 3,7806.0% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP)
CA$ 3,5705.6% ya ghafi
Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP): Québec CA$ 3,780 (6.0% ya ghafi), Alberta CA$ 3,570 (5.6% ya ghafi). Alberta 6% chini.CA$ 8261.3% ya ghafi
Bima ya ajira (EI)
CA$ 1,0351.6% ya ghafi
Bima ya ajira (EI): Québec CA$ 826 (1.3% ya ghafi), Alberta CA$ 1,035 (1.6% ya ghafi). Alberta 25% juu.CA$ 2730.4% ya ghafi
Mengine
—
Mengine: Québec CA$ 273 (0.4% ya ghafi), Alberta haitumiki. Alberta 100% chini.Mpango wa bima ya wazazi wa Québec (QPIP) (CA$ 273)
CA$ 4,8797.7% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
CA$ 4,6057.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Québec CA$ 4,879 (7.7% ya ghafi), Alberta CA$ 4,605 (7.3% ya ghafi). Alberta 6% chini.Muhtasari
QuébecAlberta dhidi ya QuébecAlberta
CA$ 16,17525.5% ya ghafi
Jumla ya makato
CA$ 13,54621.3% ya ghafi
Jumla ya makato: Québec CA$ 16,175 (25.5% ya ghafi), Alberta CA$ 13,546 (21.3% ya ghafi). Alberta 16% chini.CA$ 47,32574.5% ya ghafi
Mshahara halisi
CA$ 49,95478.7% ya ghafi
Mshahara halisi: Québec CA$ 47,325 (74.5% ya ghafi), Alberta CA$ 49,954 (78.7% ya ghafi). Alberta 6% juu.Québec na Alberta: mshahara halisi katika viwango vitatu
Alberta: mshahara halisi zaidi kwa CA$ 2,629 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500.
| Mshahara wa rejea uliokadiriwa | Mshahara ghafi | Québec | Alberta | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 31,750 | CA$ 26,531 | CA$ 27,385 | Alberta +CA$ 854 |
| 100% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 63,500 | CA$ 47,325 | CA$ 49,954 | Alberta +CA$ 2,629 |
| 200% Mshahara wa rejea uliokadiriwa | CA$ 127,000 | CA$ 85,629 | CA$ 92,738 | Alberta +CA$ 7,109 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa CA$ 63,500
| Makato | Québec | Alberta |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya shirikisho | CA$ 4,992 | CA$ 6,016 |
| Kodi ya mapato ya mkoa | CA$ 6,305 | CA$ 2,924 |
| Mpango wa pensheni wa Québec (QPP) | CA$ 3,780 | CA$ 0 |
| Bima ya ajira (EI) | CA$ 826 | CA$ 1,035 |
| Mpango wa bima ya wazazi wa Québec (QPIP) | CA$ 273 | CA$ 0 |
| Mpango wa pensheni wa Kanada (CPP) | CA$ 0 | CA$ 3,570 |
Mshahara wa rejea uliokadiriwa · CA$ 63,500 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.