Linganisha Carolina ya Kaskazini dhidi ya Carolina ya Kusini
Mwaka wa kodi 2026
Carolina ya Kaskazini dhidi ya Carolina ya Kusini
Carolina ya Kaskazini na Carolina ya Kusini kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Carolina ya Kusini+$ 192 halisi kwa mwaka+0.39%
- Carolina ya Kaskazini
- $ 49,397halisi kwa mwaka49.90%
- Carolina ya Kusini
- $ 49,589halisi kwa mwaka50.10%
Carolina ya Kaskazini
$ 49,397Mshahara halisi · 78.9% ya ghafiHalisi 78.9%Kodi 11.3%Hifadhi ya jamii 9.8%
Carolina ya Kusini+$ 192 zaidi halisi kwa mwaka
$ 49,589Mshahara halisi · 79.2% ya ghafiHalisi 79.2%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 9.8%
Carolina ya Kaskazini vs Carolina ya KusiniMichango ya mwajiri Carolina ya Kaskazini $ 12,948 · Carolina ya Kusini $ 12,746
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US -$ 192 · -2.7%Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini dhidi ya Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini
$ 7,09211.3% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 6,90011.0% ya ghafi
Kodi ya mapato: Carolina ya Kaskazini $ 7,092 (11.3% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 6,900 (11.0% ya ghafi). Carolina ya Kusini 3% chini.$ 7,09211.3% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 6,90011.0% ya ghafi
Jumla ya kodi: Carolina ya Kaskazini $ 7,092 (11.3% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 6,900 (11.0% ya ghafi). Carolina ya Kusini 3% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US $ 0 · 0.0%Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini dhidi ya Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): Carolina ya Kaskazini $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: Carolina ya Kaskazini $ 887 (1.4% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Carolina ya Kaskazini $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 1,440 (2.3% ya ghafi).$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Carolina ya Kaskazini $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 6,119 (9.8% ya ghafi).Muhtasari
Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini dhidi ya Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini
$ 13,21121.1% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 13,01920.8% ya ghafi
Jumla ya makato: Carolina ya Kaskazini $ 13,211 (21.1% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 13,019 (20.8% ya ghafi). Carolina ya Kusini 1% chini.$ 49,39778.9% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 49,58979.2% ya ghafi
Mshahara halisi: Carolina ya Kaskazini $ 49,397 (78.9% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 49,589 (79.2% ya ghafi). Carolina ya Kusini juu.Carolina ya Kaskazini na Carolina ya Kusini: mshahara halisi katika viwango vitatu
Carolina ya Kusini: mshahara halisi zaidi kwa $ 192 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | Carolina ya Kaskazini | Carolina ya Kusini | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 25,493 | $ 25,880 | Carolina ya Kusini +$ 387 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 49,397 | $ 49,589 | Carolina ya Kusini +$ 192 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 91,437 | $ 90,384 | Carolina ya Kaskazini +$ 1,053 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | Carolina ya Kaskazini | Carolina ya Kusini |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 1,932 | $ 1,740 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.