Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Carolina ya Kaskazini dhidi ya Carolina ya Kusini

Mwaka wa kodi 2026

Carolina ya Kaskazini dhidi ya Carolina ya Kusini

Carolina ya Kaskazini na Carolina ya Kusini kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Carolina ya Kusini+$ 192 halisi kwa mwaka+0.39%
Carolina ya Kaskazini
$ 49,397halisi kwa mwaka49.90%
Carolina ya Kusini
$ 49,589halisi kwa mwaka50.10%
Carolina ya Kaskazini
$ 49,397Mshahara halisi · 78.9% ya ghafi
Halisi 78.9%Kodi 11.3%Hifadhi ya jamii 9.8%
Carolina ya Kusini+$ 192 zaidi halisi kwa mwaka
$ 49,589Mshahara halisi · 79.2% ya ghafi
Halisi 79.2%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 9.8%
Carolina ya Kaskazini vs Carolina ya Kusini

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 192 · -2.7%
Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini
$ 7,092
Kodi ya mapato
$ 6,900
Kodi ya mapato: Carolina ya Kaskazini $ 7,092 (11.3% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 6,900 (11.0% ya ghafi). Carolina ya Kusini 3% chini.
$ 7,092
Jumla ya kodi
$ 6,900
Jumla ya kodi: Carolina ya Kaskazini $ 7,092 (11.3% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 6,900 (11.0% ya ghafi). Carolina ya Kusini 3% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US $ 0 · 0.0%
Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): Carolina ya Kaskazini $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: Carolina ya Kaskazini $ 887 (1.4% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Carolina ya Kaskazini $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: Carolina ya Kaskazini $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 6,119 (9.8% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Carolina ya Kaskazini $ 12,948 · Carolina ya Kusini $ 12,746

Muhtasari

Carolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini
$ 13,211
Jumla ya makato
$ 13,019
Jumla ya makato: Carolina ya Kaskazini $ 13,211 (21.1% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 13,019 (20.8% ya ghafi). Carolina ya Kusini 1% chini.
$ 49,397
Mshahara halisi
$ 49,589
Mshahara halisi: Carolina ya Kaskazini $ 49,397 (78.9% ya ghafi), Carolina ya Kusini $ 49,589 (79.2% ya ghafi). Carolina ya Kusini juu.

Carolina ya Kaskazini na Carolina ya Kusini: mshahara halisi katika viwango vitatu

Carolina ya Kusini: mshahara halisi zaidi kwa $ 192 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiCarolina ya KaskaziniCarolina ya KusiniTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,493$ 25,880Carolina ya Kusini +$ 387
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 49,397$ 49,589Carolina ya Kusini +$ 192
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 91,437$ 90,384Carolina ya Kaskazini +$ 1,053

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoCarolina ya KaskaziniCarolina ya Kusini
Kodi ya mapato ya jimbo$ 1,932$ 1,740

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.