Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha California dhidi ya Carolina ya Kaskazini

Mwaka wa kodi 2026

California dhidi ya Carolina ya Kaskazini

California na Carolina ya Kaskazini kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Carolina ya Kaskazini+$ 573 halisi kwa mwaka+1.16%
California
$ 48,824halisi kwa mwaka49.71%
Carolina ya Kaskazini
$ 49,397halisi kwa mwaka50.29%
California
$ 48,824Mshahara halisi · 78.0% ya ghafi
Halisi 78.0%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 11.0%
Carolina ya Kaskazini+$ 573 zaidi halisi kwa mwaka
$ 49,397Mshahara halisi · 78.9% ya ghafi
Halisi 78.9%Kodi 11.3%Hifadhi ya jamii 9.8%
California vs Carolina ya Kaskazini

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US +$ 222 · +3.2%
CaliforniaCarolina ya Kaskazini
$ 6,870
Kodi ya mapato
$ 7,092
Kodi ya mapato: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini $ 7,092 (11.3% ya ghafi). Carolina ya Kaskazini 3% juu.
$ 6,870
Jumla ya kodi
$ 7,092
Jumla ya kodi: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini $ 7,092 (11.3% ya ghafi). Carolina ya Kaskazini 3% juu.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US -$ 795 · -11.5%
CaliforniaCarolina ya Kaskazini
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): California $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: California $ 887 (1.4% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): California $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 795
Mengine
—
Mengine: California $ 795 (1.3% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini haitumiki. Carolina ya Kaskazini 100% chini.
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 795)
$ 6,915
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: California $ 6,915 (11.0% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Carolina ya Kaskazini 12% chini.
Michango ya mwajiri
California $ 12,851 · Carolina ya Kaskazini $ 12,948

Muhtasari

CaliforniaCarolina ya Kaskazini
$ 13,784
Jumla ya makato
$ 13,211
Jumla ya makato: California $ 13,784 (22.0% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini $ 13,211 (21.1% ya ghafi). Carolina ya Kaskazini 4% chini.
$ 48,824
Mshahara halisi
$ 49,397
Mshahara halisi: California $ 48,824 (78.0% ya ghafi), Carolina ya Kaskazini $ 49,397 (78.9% ya ghafi). Carolina ya Kaskazini 1% juu.

California na Carolina ya Kaskazini: mshahara halisi katika viwango vitatu

Carolina ya Kaskazini: mshahara halisi zaidi kwa $ 573 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiCaliforniaCarolina ya KaskaziniTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,568$ 25,493California +$ 75
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,824$ 49,397Carolina ya Kaskazini +$ 573
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 86,992$ 91,437Carolina ya Kaskazini +$ 4,445

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoCaliforniaCarolina ya Kaskazini
Kodi ya mapato ya jimbo$ 1,710$ 1,932
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 795$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.