Linganisha California dhidi ya Washington
Mwaka wa kodi 2026
California dhidi ya Washington: mshahara halisi 2026
California na Washington kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Washington+$ 1,636 halisi kwa mwaka+3.24%
- California
- $ 48,824halisi kwa mwaka49.18%
- Washington
- $ 50,460halisi kwa mwaka50.82%
California
$ 48,824Mshahara halisi · 78.0% ya ghafiHalisi 78.0%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 11.0%
Washington+$ 1,636 zaidi halisi kwa mwaka
$ 50,460Mshahara halisi · 80.6% ya ghafiHalisi 80.6%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 11.2%
California vs WashingtonMichango ya mwajiri California $ 12,851 · Washington $ 12,606
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US -$ 1,710 · -24.9%CaliforniaWashington dhidi ya CaliforniaWashington
$ 6,87011.0% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 5,1608.2% ya ghafi
Kodi ya mapato: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Washington $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Washington 25% chini.$ 6,87011.0% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 5,1608.2% ya ghafi
Jumla ya kodi: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Washington $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Washington 25% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US +$ 73 · +1.1%CaliforniaWashington dhidi ya CaliforniaWashington
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): California $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Washington $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: California $ 887 (1.4% ya ghafi), Washington $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): California $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Washington $ 1,440 (2.3% ya ghafi).$ 7951.3% ya ghafi
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo
$ 8681.4% ya ghafi
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo: California $ 795 (1.3% ya ghafi), Washington $ 868 (1.4% ya ghafi). Washington 9% juu.$ 6,91511.0% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,98811.2% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: California $ 6,915 (11.0% ya ghafi), Washington $ 6,988 (11.2% ya ghafi). Washington 1% juu.Muhtasari
CaliforniaWashington dhidi ya CaliforniaWashington
$ 13,78422.0% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 12,14819.4% ya ghafi
Jumla ya makato: California $ 13,784 (22.0% ya ghafi), Washington $ 12,148 (19.4% ya ghafi). Washington 12% chini.$ 48,82478.0% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 50,46080.6% ya ghafi
Mshahara halisi: California $ 48,824 (78.0% ya ghafi), Washington $ 50,460 (80.6% ya ghafi). Washington 3% juu.California na Washington: mshahara halisi katika viwango vitatu
Washington: mshahara halisi zaidi kwa $ 1,636 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | California | Washington | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 25,568 | $ 25,741 | Washington +$ 173 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 48,824 | $ 50,460 | Washington +$ 1,636 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 86,992 | $ 94,130 | Washington +$ 7,138 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | California | Washington |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 1,710 | $ 0 |
| Michango ya malipo ya ajira ya jimbo | $ 795 | $ 868 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.