Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha California dhidi ya Washington

Mwaka wa kodi 2026

California dhidi ya Washington: mshahara halisi 2026

California na Washington kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Washington+$ 1,636 halisi kwa mwaka+3.24%
California
$ 48,824halisi kwa mwaka49.18%
Washington
$ 50,460halisi kwa mwaka50.82%
California
$ 48,824Mshahara halisi · 78.0% ya ghafi
Halisi 78.0%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 11.0%
Washington+$ 1,636 zaidi halisi kwa mwaka
$ 50,460Mshahara halisi · 80.6% ya ghafi
Halisi 80.6%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 11.2%
California vs Washington

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 1,710 · -24.9%
CaliforniaWashington
$ 6,870
Kodi ya mapato
$ 5,160
Kodi ya mapato: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Washington $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Washington 25% chini.
$ 6,870
Jumla ya kodi
$ 5,160
Jumla ya kodi: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Washington $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Washington 25% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US +$ 73 · +1.1%
CaliforniaWashington
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): California $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Washington $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: California $ 887 (1.4% ya ghafi), Washington $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): California $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Washington $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 795
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo
$ 868
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo: California $ 795 (1.3% ya ghafi), Washington $ 868 (1.4% ya ghafi). Washington 9% juu.
$ 6,915
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,988
Jumla ya hifadhi ya jamii: California $ 6,915 (11.0% ya ghafi), Washington $ 6,988 (11.2% ya ghafi). Washington 1% juu.
Michango ya mwajiri
California $ 12,851 · Washington $ 12,606

Muhtasari

CaliforniaWashington
$ 13,784
Jumla ya makato
$ 12,148
Jumla ya makato: California $ 13,784 (22.0% ya ghafi), Washington $ 12,148 (19.4% ya ghafi). Washington 12% chini.
$ 48,824
Mshahara halisi
$ 50,460
Mshahara halisi: California $ 48,824 (78.0% ya ghafi), Washington $ 50,460 (80.6% ya ghafi). Washington 3% juu.

California na Washington: mshahara halisi katika viwango vitatu

Washington: mshahara halisi zaidi kwa $ 1,636 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiCaliforniaWashingtonTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,568$ 25,741Washington +$ 173
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,824$ 50,460Washington +$ 1,636
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 86,992$ 94,130Washington +$ 7,138

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoCaliforniaWashington
Kodi ya mapato ya jimbo$ 1,710$ 0
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 795$ 868

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.