Linganisha California dhidi ya Arizona
Mwaka wa kodi 2026
California dhidi ya Arizona: mshahara halisi 2026
California na Arizona kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Arizona+$ 1,378 halisi kwa mwaka+2.75%
- California
- $ 48,824halisi kwa mwaka49.30%
- Arizona
- $ 50,202halisi kwa mwaka50.70%
California
$ 48,824Mshahara halisi · 78.0% ya ghafiHalisi 78.0%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 11.0%
Arizona+$ 1,378 zaidi halisi kwa mwaka
$ 50,202Mshahara halisi · 80.2% ya ghafiHalisi 80.2%Kodi 10.0%Hifadhi ya jamii 9.8%
California vs ArizonaMichango ya mwajiri California $ 12,851 · Arizona $ 12,766
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US -$ 583 · -8.5%CaliforniaArizona dhidi ya CaliforniaArizona
$ 6,87011.0% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 6,28710.0% ya ghafi
Kodi ya mapato: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Arizona $ 6,287 (10.0% ya ghafi). Arizona 8% chini.$ 6,87011.0% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 6,28710.0% ya ghafi
Jumla ya kodi: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Arizona $ 6,287 (10.0% ya ghafi). Arizona 8% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US -$ 795 · -11.5%CaliforniaArizona dhidi ya CaliforniaArizona
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): California $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Arizona $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: California $ 887 (1.4% ya ghafi), Arizona $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): California $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Arizona $ 1,440 (2.3% ya ghafi).$ 7951.3% ya ghafi
Mengine
—
Mengine: California $ 795 (1.3% ya ghafi), Arizona haitumiki. Arizona 100% chini.Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 795)
$ 6,91511.0% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: California $ 6,915 (11.0% ya ghafi), Arizona $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Arizona 12% chini.Muhtasari
CaliforniaArizona dhidi ya CaliforniaArizona
$ 13,78422.0% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 12,40619.8% ya ghafi
Jumla ya makato: California $ 13,784 (22.0% ya ghafi), Arizona $ 12,406 (19.8% ya ghafi). Arizona 10% chini.$ 48,82478.0% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 50,20280.2% ya ghafi
Mshahara halisi: California $ 48,824 (78.0% ya ghafi), Arizona $ 50,202 (80.2% ya ghafi). Arizona 3% juu.California na Arizona: mshahara halisi katika viwango vitatu
Arizona: mshahara halisi zaidi kwa $ 1,378 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | California | Arizona | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 25,568 | $ 25,832 | Arizona +$ 264 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 48,824 | $ 50,202 | Arizona +$ 1,378 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 86,992 | $ 93,175 | Arizona +$ 6,183 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | California | Arizona |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 1,710 | $ 1,127 |
| Michango ya malipo ya ajira ya jimbo | $ 795 | $ 0 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.