Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha California dhidi ya Arizona

Mwaka wa kodi 2026

California dhidi ya Arizona: mshahara halisi 2026

California na Arizona kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Arizona+$ 1,378 halisi kwa mwaka+2.75%
California
$ 48,824halisi kwa mwaka49.30%
Arizona
$ 50,202halisi kwa mwaka50.70%
California
$ 48,824Mshahara halisi · 78.0% ya ghafi
Halisi 78.0%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 11.0%
Arizona+$ 1,378 zaidi halisi kwa mwaka
$ 50,202Mshahara halisi · 80.2% ya ghafi
Halisi 80.2%Kodi 10.0%Hifadhi ya jamii 9.8%
California vs Arizona

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 583 · -8.5%
CaliforniaArizona
$ 6,870
Kodi ya mapato
$ 6,287
Kodi ya mapato: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Arizona $ 6,287 (10.0% ya ghafi). Arizona 8% chini.
$ 6,870
Jumla ya kodi
$ 6,287
Jumla ya kodi: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Arizona $ 6,287 (10.0% ya ghafi). Arizona 8% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US -$ 795 · -11.5%
CaliforniaArizona
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): California $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Arizona $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: California $ 887 (1.4% ya ghafi), Arizona $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): California $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Arizona $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 795
Mengine
—
Mengine: California $ 795 (1.3% ya ghafi), Arizona haitumiki. Arizona 100% chini.
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 795)
$ 6,915
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: California $ 6,915 (11.0% ya ghafi), Arizona $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Arizona 12% chini.
Michango ya mwajiri
California $ 12,851 · Arizona $ 12,766

Muhtasari

CaliforniaArizona
$ 13,784
Jumla ya makato
$ 12,406
Jumla ya makato: California $ 13,784 (22.0% ya ghafi), Arizona $ 12,406 (19.8% ya ghafi). Arizona 10% chini.
$ 48,824
Mshahara halisi
$ 50,202
Mshahara halisi: California $ 48,824 (78.0% ya ghafi), Arizona $ 50,202 (80.2% ya ghafi). Arizona 3% juu.

California na Arizona: mshahara halisi katika viwango vitatu

Arizona: mshahara halisi zaidi kwa $ 1,378 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiCaliforniaArizonaTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,568$ 25,832Arizona +$ 264
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,824$ 50,202Arizona +$ 1,378
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 86,992$ 93,175Arizona +$ 6,183

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoCaliforniaArizona
Kodi ya mapato ya jimbo$ 1,710$ 1,127
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 795$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.