Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha California dhidi ya Idaho

Mwaka wa kodi 2026

California dhidi ya Idaho: mshahara halisi 2026

California na Idaho kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Idaho+$ 516 halisi kwa mwaka+1.05%
California
$ 48,824halisi kwa mwaka49.74%
Idaho
$ 49,340halisi kwa mwaka50.26%
California
$ 48,824Mshahara halisi · 78.0% ya ghafi
Halisi 78.0%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 11.0%
Idaho+$ 516 zaidi halisi kwa mwaka
$ 49,340Mshahara halisi · 78.8% ya ghafi
Halisi 78.8%Kodi 11.4%Hifadhi ya jamii 9.8%
California vs Idaho

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US +$ 279 · +4.1%
CaliforniaIdaho
$ 6,870
Kodi ya mapato
$ 7,149
Kodi ya mapato: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Idaho $ 7,149 (11.4% ya ghafi). Idaho 4% juu.
$ 6,870
Jumla ya kodi
$ 7,149
Jumla ya kodi: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Idaho $ 7,149 (11.4% ya ghafi). Idaho 4% juu.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US -$ 795 · -11.5%
CaliforniaIdaho
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): California $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Idaho $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: California $ 887 (1.4% ya ghafi), Idaho $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): California $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Idaho $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 795
Mengine
—
Mengine: California $ 795 (1.3% ya ghafi), Idaho haitumiki. Idaho 100% chini.
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 795)
$ 6,915
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: California $ 6,915 (11.0% ya ghafi), Idaho $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Idaho 12% chini.
Michango ya mwajiri
California $ 12,851 · Idaho $ 13,189

Muhtasari

CaliforniaIdaho
$ 13,784
Jumla ya makato
$ 13,268
Jumla ya makato: California $ 13,784 (22.0% ya ghafi), Idaho $ 13,268 (21.2% ya ghafi). Idaho 4% chini.
$ 48,824
Mshahara halisi
$ 49,340
Mshahara halisi: California $ 48,824 (78.0% ya ghafi), Idaho $ 49,340 (78.8% ya ghafi). Idaho 1% juu.

California na Idaho: mshahara halisi katika viwango vitatu

Idaho: mshahara halisi zaidi kwa $ 516 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiCaliforniaIdahoTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,568$ 25,846Idaho +$ 278
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,824$ 49,340Idaho +$ 516
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 86,992$ 90,560Idaho +$ 3,568

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoCaliforniaIdaho
Kodi ya mapato ya jimbo$ 1,710$ 1,989
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 795$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.