Linganisha California dhidi ya Idaho
Mwaka wa kodi 2026
California dhidi ya Idaho: mshahara halisi 2026
California na Idaho kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Idaho+$ 516 halisi kwa mwaka+1.05%
- California
- $ 48,824halisi kwa mwaka49.74%
- Idaho
- $ 49,340halisi kwa mwaka50.26%
California
$ 48,824Mshahara halisi · 78.0% ya ghafiHalisi 78.0%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 11.0%
Idaho+$ 516 zaidi halisi kwa mwaka
$ 49,340Mshahara halisi · 78.8% ya ghafiHalisi 78.8%Kodi 11.4%Hifadhi ya jamii 9.8%
California vs IdahoMichango ya mwajiri California $ 12,851 · Idaho $ 13,189
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US +$ 279 · +4.1%CaliforniaIdaho dhidi ya CaliforniaIdaho
$ 6,87011.0% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 7,14911.4% ya ghafi
Kodi ya mapato: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Idaho $ 7,149 (11.4% ya ghafi). Idaho 4% juu.$ 6,87011.0% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 7,14911.4% ya ghafi
Jumla ya kodi: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Idaho $ 7,149 (11.4% ya ghafi). Idaho 4% juu.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US -$ 795 · -11.5%CaliforniaIdaho dhidi ya CaliforniaIdaho
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): California $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Idaho $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: California $ 887 (1.4% ya ghafi), Idaho $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): California $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Idaho $ 1,440 (2.3% ya ghafi).$ 7951.3% ya ghafi
Mengine
—
Mengine: California $ 795 (1.3% ya ghafi), Idaho haitumiki. Idaho 100% chini.Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 795)
$ 6,91511.0% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: California $ 6,915 (11.0% ya ghafi), Idaho $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Idaho 12% chini.Muhtasari
CaliforniaIdaho dhidi ya CaliforniaIdaho
$ 13,78422.0% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 13,26821.2% ya ghafi
Jumla ya makato: California $ 13,784 (22.0% ya ghafi), Idaho $ 13,268 (21.2% ya ghafi). Idaho 4% chini.$ 48,82478.0% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 49,34078.8% ya ghafi
Mshahara halisi: California $ 48,824 (78.0% ya ghafi), Idaho $ 49,340 (78.8% ya ghafi). Idaho 1% juu.California na Idaho: mshahara halisi katika viwango vitatu
Idaho: mshahara halisi zaidi kwa $ 516 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | California | Idaho | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 25,568 | $ 25,846 | Idaho +$ 278 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 48,824 | $ 49,340 | Idaho +$ 516 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 86,992 | $ 90,560 | Idaho +$ 3,568 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | California | Idaho |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 1,710 | $ 1,989 |
| Michango ya malipo ya ajira ya jimbo | $ 795 | $ 0 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.