Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha California dhidi ya Texas

Mwaka wa kodi 2026

California dhidi ya Texas: mshahara halisi 2026

California na Texas kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Texas+$ 2,505 halisi kwa mwaka+4.88%
California
$ 48,824halisi kwa mwaka48.75%
Texas
$ 51,328halisi kwa mwaka51.25%
California
$ 48,824Mshahara halisi · 78.0% ya ghafi
Halisi 78.0%Kodi 11.0%Hifadhi ya jamii 11.0%
Texas+$ 2,505 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafi
Halisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
California vs Texas

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 1,710 · -24.9%
CaliforniaTexas
$ 6,870
Kodi ya mapato
$ 5,160
Kodi ya mapato: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Texas 25% chini.
$ 6,870
Jumla ya kodi
$ 5,160
Jumla ya kodi: California $ 6,870 (11.0% ya ghafi), Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Texas 25% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US -$ 795 · -11.5%
CaliforniaTexas
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): California $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Texas $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: California $ 887 (1.4% ya ghafi), Texas $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): California $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Texas $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 795
Mengine
—
Mengine: California $ 795 (1.3% ya ghafi), Texas haitumiki. Texas 100% chini.
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 795)
$ 6,915
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: California $ 6,915 (11.0% ya ghafi), Texas $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Texas 12% chini.
Michango ya mwajiri
California $ 12,851 · Texas $ 12,849

Muhtasari

CaliforniaTexas
$ 13,784
Jumla ya makato
$ 11,280
Jumla ya makato: California $ 13,784 (22.0% ya ghafi), Texas $ 11,280 (18.0% ya ghafi). Texas 18% chini.
$ 48,824
Mshahara halisi
$ 51,328
Mshahara halisi: California $ 48,824 (78.0% ya ghafi), Texas $ 51,328 (82.0% ya ghafi). Texas 5% juu.

California na Texas: mshahara halisi katika viwango vitatu

Texas: mshahara halisi zaidi kwa $ 2,504 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiCaliforniaTexasTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,568$ 26,176Texas +$ 608
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,824$ 51,328Texas +$ 2,504
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 86,992$ 95,867Texas +$ 8,875

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoCaliforniaTexas
Kodi ya mapato ya jimbo$ 1,710$ 0
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 795$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.