Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Illinois dhidi ya Texas

Mwaka wa kodi 2026

Illinois dhidi ya Texas: mshahara halisi 2026

Illinois na Texas kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Texas+$ 2,883 halisi kwa mwaka+5.62%
Illinois
$ 48,445halisi kwa mwaka48.56%
Texas
$ 51,328halisi kwa mwaka51.44%
Illinois
$ 48,445Mshahara halisi · 77.4% ya ghafi
Halisi 77.4%Kodi 12.8%Hifadhi ya jamii 9.8%
Texas+$ 2,883 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafi
Halisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
Illinois vs Texas

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 2,883 · -35.8%
IllinoisTexas
$ 8,043
Kodi ya mapato
$ 5,160
Kodi ya mapato: Illinois $ 8,043 (12.8% ya ghafi), Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Texas 36% chini.
$ 8,043
Jumla ya kodi
$ 5,160
Jumla ya kodi: Illinois $ 8,043 (12.8% ya ghafi), Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Texas 36% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US $ 0 · 0.0%
IllinoisTexas
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): Illinois $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Texas $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: Illinois $ 887 (1.4% ya ghafi), Texas $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Illinois $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Texas $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: Illinois $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Texas $ 6,119 (9.8% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Illinois $ 13,084 · Texas $ 12,849

Muhtasari

IllinoisTexas
$ 14,163
Jumla ya makato
$ 11,280
Jumla ya makato: Illinois $ 14,163 (22.6% ya ghafi), Texas $ 11,280 (18.0% ya ghafi). Texas 20% chini.
$ 48,445
Mshahara halisi
$ 51,328
Mshahara halisi: Illinois $ 48,445 (77.4% ya ghafi), Texas $ 51,328 (82.0% ya ghafi). Texas 6% juu.

Illinois na Texas: mshahara halisi katika viwango vitatu

Texas: mshahara halisi zaidi kwa $ 2,883 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiIllinoisTexasTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 24,842$ 26,176Texas +$ 1,334
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,445$ 51,328Texas +$ 2,883
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 89,885$ 95,867Texas +$ 5,982

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoIllinoisTexas
Kodi ya mapato ya jimbo$ 2,883$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.