Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Texas dhidi ya Colorado

Mwaka wa kodi 2026

Texas dhidi ya Colorado: mshahara halisi 2026

Texas na Colorado kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Texas+$ 2,258 halisi kwa mwaka+4.40%
Texas
$ 51,328halisi kwa mwaka51.12%
Colorado
$ 49,070halisi kwa mwaka48.88%
Texas+$ 2,258 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafi
Halisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
Colorado
$ 49,070Mshahara halisi · 78.4% ya ghafi
Halisi 78.4%Kodi 11.4%Hifadhi ya jamii 10.2%
Texas vs Colorado

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US +$ 1,983 · +38.4%
TexasColorado
$ 5,160
Kodi ya mapato
$ 7,143
Kodi ya mapato: Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi), Colorado $ 7,143 (11.4% ya ghafi). Colorado 38% juu.
$ 5,160
Jumla ya kodi
$ 7,143
Jumla ya kodi: Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi), Colorado $ 7,143 (11.4% ya ghafi). Colorado 38% juu.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US +$ 275 · +4.5%
TexasColorado
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): Texas $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Colorado $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: Texas $ 887 (1.4% ya ghafi), Colorado $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Texas $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Colorado $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
—
Mengine
$ 275
Mengine: Texas haitumiki, Colorado $ 275 (0.4% ya ghafi). Colorado juu.
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 275)
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,395
Jumla ya hifadhi ya jamii: Texas $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Colorado $ 6,395 (10.2% ya ghafi). Colorado 5% juu.
Michango ya mwajiri
Texas $ 12,849 · Colorado $ 13,075

Muhtasari

TexasColorado
$ 11,280
Jumla ya makato
$ 13,538
Jumla ya makato: Texas $ 11,280 (18.0% ya ghafi), Colorado $ 13,538 (21.6% ya ghafi). Colorado 20% juu.
$ 51,328
Mshahara halisi
$ 49,070
Mshahara halisi: Texas $ 51,328 (82.0% ya ghafi), Colorado $ 49,070 (78.4% ya ghafi). Colorado 4% chini.

Texas na Colorado: mshahara halisi katika viwango vitatu

Texas: mshahara halisi zaidi kwa $ 2,258 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiTexasColoradoTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 26,176$ 25,432Texas +$ 744
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 51,328$ 49,070Texas +$ 2,258
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 95,867$ 90,578Texas +$ 5,289

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoTexasColorado
Kodi ya mapato ya jimbo$ 0$ 1,983
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 0$ 275

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.

Takwimu za Colorado hazijumuishi kodi za mapato za mitaa ambazo baadhi ya wakazi hulipa.