Linganisha Texas dhidi ya Colorado
Mwaka wa kodi 2026
Texas dhidi ya Colorado: mshahara halisi 2026
Texas na Colorado kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Texas+$ 2,258 halisi kwa mwaka+4.40%
- Texas
- $ 51,328halisi kwa mwaka51.12%
- Colorado
- $ 49,070halisi kwa mwaka48.88%
Texas+$ 2,258 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafiHalisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
Colorado
$ 49,070Mshahara halisi · 78.4% ya ghafiHalisi 78.4%Kodi 11.4%Hifadhi ya jamii 10.2%
Texas vs ColoradoMichango ya mwajiri Texas $ 12,849 · Colorado $ 13,075
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US +$ 1,983 · +38.4%TexasColorado dhidi ya TexasColorado
$ 5,1608.2% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 7,14311.4% ya ghafi
Kodi ya mapato: Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi), Colorado $ 7,143 (11.4% ya ghafi). Colorado 38% juu.$ 5,1608.2% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 7,14311.4% ya ghafi
Jumla ya kodi: Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi), Colorado $ 7,143 (11.4% ya ghafi). Colorado 38% juu.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US +$ 275 · +4.5%TexasColorado dhidi ya TexasColorado
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): Texas $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Colorado $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: Texas $ 887 (1.4% ya ghafi), Colorado $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Texas $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Colorado $ 1,440 (2.3% ya ghafi).—
Mengine
$ 2750.4% ya ghafi
Mengine: Texas haitumiki, Colorado $ 275 (0.4% ya ghafi). Colorado juu.Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 275)
$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,39510.2% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Texas $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Colorado $ 6,395 (10.2% ya ghafi). Colorado 5% juu.Muhtasari
TexasColorado dhidi ya TexasColorado
$ 11,28018.0% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 13,53821.6% ya ghafi
Jumla ya makato: Texas $ 11,280 (18.0% ya ghafi), Colorado $ 13,538 (21.6% ya ghafi). Colorado 20% juu.$ 51,32882.0% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 49,07078.4% ya ghafi
Mshahara halisi: Texas $ 51,328 (82.0% ya ghafi), Colorado $ 49,070 (78.4% ya ghafi). Colorado 4% chini.Texas na Colorado: mshahara halisi katika viwango vitatu
Texas: mshahara halisi zaidi kwa $ 2,258 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | Texas | Colorado | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 26,176 | $ 25,432 | Texas +$ 744 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 51,328 | $ 49,070 | Texas +$ 2,258 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 95,867 | $ 90,578 | Texas +$ 5,289 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | Texas | Colorado |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 0 | $ 1,983 |
| Michango ya malipo ya ajira ya jimbo | $ 0 | $ 275 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.
Takwimu za Colorado hazijumuishi kodi za mapato za mitaa ambazo baadhi ya wakazi hulipa.