Linganisha New York dhidi ya Texas
Mwaka wa kodi 2026
New York dhidi ya Texas: mshahara halisi 2026
New York na Texas kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Texas+$ 3,008 halisi kwa mwaka+5.86%
- New York
- $ 48,320halisi kwa mwaka48.49%
- Texas
- $ 51,328halisi kwa mwaka51.51%
New York
$ 48,320Mshahara halisi · 77.2% ya ghafiHalisi 77.2%Kodi 12.6%Hifadhi ya jamii 10.3%
Texas+$ 3,008 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafiHalisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
New York vs TexasMichango ya mwajiri New York $ 13,315 · Texas $ 12,849
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US -$ 2,706 · -34.4%New YorkTexas dhidi ya New YorkTexas
$ 7,86712.6% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 5,1608.2% ya ghafi
Kodi ya mapato: New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi), Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Texas 34% chini.$ 7,86712.6% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 5,1608.2% ya ghafi
Jumla ya kodi: New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi), Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Texas 34% chini.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US -$ 302 · -4.7%New YorkTexas dhidi ya New YorkTexas
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): New York $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Texas $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: New York $ 887 (1.4% ya ghafi), Texas $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): New York $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Texas $ 1,440 (2.3% ya ghafi).$ 3020.5% ya ghafi
Mengine
—
Mengine: New York $ 302 (0.5% ya ghafi), Texas haitumiki. Texas 100% chini.Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 302)
$ 6,42110.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: New York $ 6,421 (10.3% ya ghafi), Texas $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Texas 5% chini.Muhtasari
New YorkTexas dhidi ya New YorkTexas
$ 14,28822.8% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 11,28018.0% ya ghafi
Jumla ya makato: New York $ 14,288 (22.8% ya ghafi), Texas $ 11,280 (18.0% ya ghafi). Texas 21% chini.$ 48,32077.2% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 51,32882.0% ya ghafi
Mshahara halisi: New York $ 48,320 (77.2% ya ghafi), Texas $ 51,328 (82.0% ya ghafi). Texas 6% juu.New York na Texas: mshahara halisi katika viwango vitatu
Texas: mshahara halisi zaidi kwa $ 3,008 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | New York | Texas | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 24,993 | $ 26,176 | Texas +$ 1,183 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 48,320 | $ 51,328 | Texas +$ 3,008 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 88,978 | $ 95,867 | Texas +$ 6,889 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | New York | Texas |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 2,706 | $ 0 |
| Michango ya malipo ya ajira ya jimbo | $ 302 | $ 0 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.
Takwimu za New York hazijumuishi kodi ya mapato ya jiji isipokuwa ukichagua jiji. Jedwali linatumia chaguomsingi hizi; zana ya ulinganisho kwenye ukurasa huu inakuruhusu kuchagua kaunti au jiji kwa kila upande.