Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha New York dhidi ya Texas

Mwaka wa kodi 2026

New York dhidi ya Texas: mshahara halisi 2026

New York na Texas kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Texas+$ 3,008 halisi kwa mwaka+5.86%
New York
$ 48,320halisi kwa mwaka48.49%
Texas
$ 51,328halisi kwa mwaka51.51%
New York
$ 48,320Mshahara halisi · 77.2% ya ghafi
Halisi 77.2%Kodi 12.6%Hifadhi ya jamii 10.3%
Texas+$ 3,008 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafi
Halisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
New York vs Texas

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 2,706 · -34.4%
New YorkTexas
$ 7,867
Kodi ya mapato
$ 5,160
Kodi ya mapato: New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi), Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Texas 34% chini.
$ 7,867
Jumla ya kodi
$ 5,160
Jumla ya kodi: New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi), Texas $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Texas 34% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US -$ 302 · -4.7%
New YorkTexas
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): New York $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Texas $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: New York $ 887 (1.4% ya ghafi), Texas $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): New York $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Texas $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 302
Mengine
—
Mengine: New York $ 302 (0.5% ya ghafi), Texas haitumiki. Texas 100% chini.
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo ($ 302)
$ 6,421
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: New York $ 6,421 (10.3% ya ghafi), Texas $ 6,119 (9.8% ya ghafi). Texas 5% chini.
Michango ya mwajiri
New York $ 13,315 · Texas $ 12,849

Muhtasari

New YorkTexas
$ 14,288
Jumla ya makato
$ 11,280
Jumla ya makato: New York $ 14,288 (22.8% ya ghafi), Texas $ 11,280 (18.0% ya ghafi). Texas 21% chini.
$ 48,320
Mshahara halisi
$ 51,328
Mshahara halisi: New York $ 48,320 (77.2% ya ghafi), Texas $ 51,328 (82.0% ya ghafi). Texas 6% juu.

New York na Texas: mshahara halisi katika viwango vitatu

Texas: mshahara halisi zaidi kwa $ 3,008 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiNew YorkTexasTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 24,993$ 26,176Texas +$ 1,183
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,320$ 51,328Texas +$ 3,008
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 88,978$ 95,867Texas +$ 6,889

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoNew YorkTexas
Kodi ya mapato ya jimbo$ 2,706$ 0
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 302$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.

Takwimu za New York hazijumuishi kodi ya mapato ya jiji isipokuwa ukichagua jiji. Jedwali linatumia chaguomsingi hizi; zana ya ulinganisho kwenye ukurasa huu inakuruhusu kuchagua kaunti au jiji kwa kila upande.