Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha New York dhidi ya Pennsylvania

Mwaka wa kodi 2026

New York dhidi ya Pennsylvania: mshahara halisi 2026

New York na Pennsylvania kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Pennsylvania+$ 1,086 halisi kwa mwaka+2.20%
New York
$ 48,320halisi kwa mwaka49.44%
Pennsylvania
$ 49,407halisi kwa mwaka50.56%
New York
$ 48,320Mshahara halisi · 77.2% ya ghafi
Halisi 77.2%Kodi 12.6%Hifadhi ya jamii 10.3%
Pennsylvania+$ 1,086 zaidi halisi kwa mwaka
$ 49,407Mshahara halisi · 78.9% ya ghafi
Halisi 78.9%Kodi 11.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
New York vs Pennsylvania

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 829 · -10.5%
New YorkPennsylvania
$ 7,867
Kodi ya mapato
$ 7,038
Kodi ya mapato: New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi), Pennsylvania $ 7,038 (11.2% ya ghafi). Pennsylvania 11% chini.
$ 7,867
Jumla ya kodi
$ 7,038
Jumla ya kodi: New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi), Pennsylvania $ 7,038 (11.2% ya ghafi). Pennsylvania 11% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US -$ 258 · -4.0%
New YorkPennsylvania
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): New York $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Pennsylvania $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: New York $ 887 (1.4% ya ghafi), Pennsylvania $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): New York $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Pennsylvania $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 302
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo
$ 44
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo: New York $ 302 (0.5% ya ghafi), Pennsylvania $ 44 (0.1% ya ghafi). Pennsylvania 85% chini.
$ 6,421
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,163
Jumla ya hifadhi ya jamii: New York $ 6,421 (10.3% ya ghafi), Pennsylvania $ 6,163 (9.8% ya ghafi). Pennsylvania 4% chini.
Michango ya mwajiri
New York $ 13,315 · Pennsylvania $ 12,989

Muhtasari

New YorkPennsylvania
$ 14,288
Jumla ya makato
$ 13,201
Jumla ya makato: New York $ 14,288 (22.8% ya ghafi), Pennsylvania $ 13,201 (21.1% ya ghafi). Pennsylvania 8% chini.
$ 48,320
Mshahara halisi
$ 49,407
Mshahara halisi: New York $ 48,320 (77.2% ya ghafi), Pennsylvania $ 49,407 (78.9% ya ghafi). Pennsylvania 2% juu.

New York na Pennsylvania: mshahara halisi katika viwango vitatu

Pennsylvania: mshahara halisi zaidi kwa $ 1,087 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiNew YorkPennsylvaniaTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 24,993$ 25,237Pennsylvania +$ 244
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,320$ 49,407Pennsylvania +$ 1,087
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 88,978$ 91,979Pennsylvania +$ 3,001

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoNew YorkPennsylvania
Kodi ya mapato ya jimbo$ 2,706$ 1,878
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 302$ 44

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.

Takwimu za New York hazijumuishi kodi ya mapato ya jiji isipokuwa ukichagua jiji. Takwimu za Pennsylvania hazijumuishi kodi ya mapato ya mitaa isipokuwa ukichagua jiji, ingawa wakazi wengi hudaiwa kodi hiyo. Jedwali linatumia chaguomsingi hizi; zana ya ulinganisho kwenye ukurasa huu inakuruhusu kuchagua kaunti au jiji kwa kila upande.