Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Connecticut dhidi ya New York

Mwaka wa kodi 2026

Connecticut dhidi ya New York: mshahara halisi 2026

Connecticut na New York kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Connecticut+$ 248 halisi kwa mwaka+0.51%
Connecticut
$ 48,568halisi kwa mwaka50.13%
New York
$ 48,320halisi kwa mwaka49.87%
Connecticut+$ 248 zaidi halisi kwa mwaka
$ 48,568Mshahara halisi · 77.6% ya ghafi
Halisi 77.6%Kodi 12.2%Hifadhi ya jamii 10.3%
New York
$ 48,320Mshahara halisi · 77.2% ya ghafi
Halisi 77.2%Kodi 12.6%Hifadhi ya jamii 10.3%
Connecticut vs New York

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US +$ 252 · +3.3%
ConnecticutNew York
$ 7,615
Kodi ya mapato
$ 7,867
Kodi ya mapato: Connecticut $ 7,615 (12.2% ya ghafi), New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi). New York 3% juu.
$ 7,615
Jumla ya kodi
$ 7,867
Jumla ya kodi: Connecticut $ 7,615 (12.2% ya ghafi), New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi). New York 3% juu.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US -$ 4 · -0.1%
ConnecticutNew York
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): Connecticut $ 3,792 (6.1% ya ghafi), New York $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: Connecticut $ 887 (1.4% ya ghafi), New York $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Connecticut $ 1,440 (2.3% ya ghafi), New York $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 306
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo
$ 302
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo: Connecticut $ 306 (0.5% ya ghafi), New York $ 302 (0.5% ya ghafi). New York 1% chini.
$ 6,425
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,421
Jumla ya hifadhi ya jamii: Connecticut $ 6,425 (10.3% ya ghafi), New York $ 6,421 (10.3% ya ghafi). New York chini.
Michango ya mwajiri
Connecticut $ 13,119 · New York $ 13,315

Muhtasari

ConnecticutNew York
$ 14,040
Jumla ya makato
$ 14,288
Jumla ya makato: Connecticut $ 14,040 (22.4% ya ghafi), New York $ 14,288 (22.8% ya ghafi). New York 2% juu.
$ 48,568
Mshahara halisi
$ 48,320
Mshahara halisi: Connecticut $ 48,568 (77.6% ya ghafi), New York $ 48,320 (77.2% ya ghafi). New York 1% chini.

Connecticut na New York: mshahara halisi katika viwango vitatu

Connecticut: mshahara halisi zaidi kwa $ 248 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiConnecticutNew YorkTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,670$ 24,993Connecticut +$ 677
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 48,568$ 48,320Connecticut +$ 248
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 88,721$ 88,978New York +$ 257

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoConnecticutNew York
Kodi ya mapato ya jimbo$ 2,454$ 2,706
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo$ 306$ 302

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.

Takwimu za New York hazijumuishi kodi ya mapato ya jiji isipokuwa ukichagua jiji. Jedwali linatumia chaguomsingi hizi; zana ya ulinganisho kwenye ukurasa huu inakuruhusu kuchagua kaunti au jiji kwa kila upande.