Linganisha Connecticut dhidi ya New York
Mwaka wa kodi 2026
Connecticut dhidi ya New York: mshahara halisi 2026
Connecticut na New York kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Connecticut+$ 248 halisi kwa mwaka+0.51%
- Connecticut
- $ 48,568halisi kwa mwaka50.13%
- New York
- $ 48,320halisi kwa mwaka49.87%
Connecticut+$ 248 zaidi halisi kwa mwaka
$ 48,568Mshahara halisi · 77.6% ya ghafiHalisi 77.6%Kodi 12.2%Hifadhi ya jamii 10.3%
New York
$ 48,320Mshahara halisi · 77.2% ya ghafiHalisi 77.2%Kodi 12.6%Hifadhi ya jamii 10.3%
Connecticut vs New YorkMichango ya mwajiri Connecticut $ 13,119 · New York $ 13,315
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US +$ 252 · +3.3%ConnecticutNew York dhidi ya ConnecticutNew York
$ 7,61512.2% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 7,86712.6% ya ghafi
Kodi ya mapato: Connecticut $ 7,615 (12.2% ya ghafi), New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi). New York 3% juu.$ 7,61512.2% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 7,86712.6% ya ghafi
Jumla ya kodi: Connecticut $ 7,615 (12.2% ya ghafi), New York $ 7,867 (12.6% ya ghafi). New York 3% juu.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US -$ 4 · -0.1%ConnecticutNew York dhidi ya ConnecticutNew York
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): Connecticut $ 3,792 (6.1% ya ghafi), New York $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: Connecticut $ 887 (1.4% ya ghafi), New York $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Connecticut $ 1,440 (2.3% ya ghafi), New York $ 1,440 (2.3% ya ghafi).$ 3060.5% ya ghafi
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo
$ 3020.5% ya ghafi
Michango ya malipo ya ajira ya jimbo: Connecticut $ 306 (0.5% ya ghafi), New York $ 302 (0.5% ya ghafi). New York 1% chini.$ 6,42510.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,42110.3% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Connecticut $ 6,425 (10.3% ya ghafi), New York $ 6,421 (10.3% ya ghafi). New York chini.Muhtasari
ConnecticutNew York dhidi ya ConnecticutNew York
$ 14,04022.4% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 14,28822.8% ya ghafi
Jumla ya makato: Connecticut $ 14,040 (22.4% ya ghafi), New York $ 14,288 (22.8% ya ghafi). New York 2% juu.$ 48,56877.6% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 48,32077.2% ya ghafi
Mshahara halisi: Connecticut $ 48,568 (77.6% ya ghafi), New York $ 48,320 (77.2% ya ghafi). New York 1% chini.Connecticut na New York: mshahara halisi katika viwango vitatu
Connecticut: mshahara halisi zaidi kwa $ 248 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | Connecticut | New York | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 25,670 | $ 24,993 | Connecticut +$ 677 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 48,568 | $ 48,320 | Connecticut +$ 248 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 88,721 | $ 88,978 | New York +$ 257 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | Connecticut | New York |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 2,454 | $ 2,706 |
| Michango ya malipo ya ajira ya jimbo | $ 306 | $ 302 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.
Takwimu za New York hazijumuishi kodi ya mapato ya jiji isipokuwa ukichagua jiji. Jedwali linatumia chaguomsingi hizi; zana ya ulinganisho kwenye ukurasa huu inakuruhusu kuchagua kaunti au jiji kwa kila upande.