Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing Illinois at Texas

Taon ng buwis 2026

Illinois vs Texas: netong sahod 2026

Illinois at Texas sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Texas+$2,883 neto bawat taon+5.62%
Illinois
$48,445neto bawat taon48.56%
Texas
$51,328neto bawat taon51.44%
Illinois
$48,445Netong sahod · 77.4% ng kabuuan
Neto 77.4%Buwis 12.8%Kontribusyon 9.8%
Texas+$2,883 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuan
Neto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Illinois vs Texas

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US -$2,883 · -35.8%
IllinoisTexas
$8,043
Buwis sa kita
$5,160
Buwis sa kita: Illinois $8,043 (12.8% ng kabuuang sahod), Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Texas 36% mas mababa.
$8,043
Kabuuang buwis
$5,160
Kabuuang buwis: Illinois $8,043 (12.8% ng kabuuang sahod), Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Texas 36% mas mababa.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US $0 · 0.0%
IllinoisTexas
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): Illinois $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Texas $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: Illinois $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Texas $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Illinois $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Texas $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$6,119
Kabuuang kontribusyon
$6,119
Kabuuang kontribusyon: Illinois $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Texas $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod).
Kontribusyon ng employer
Illinois $13,084 · Texas $12,849

Buod

IllinoisTexas
$14,163
Kabuuang kaltas
$11,280
Kabuuang kaltas: Illinois $14,163 (22.6% ng kabuuang sahod), Texas $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod). Texas 20% mas mababa.
$48,445
Netong sahod
$51,328
Netong sahod: Illinois $48,445 (77.4% ng kabuuang sahod), Texas $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod). Texas 6% mas mataas.

Illinois at Texas: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Texas: $2,883 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodIllinoisTexasAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$24,842$26,176Texas +$1,334
100% ng median$62,608$48,445$51,328Texas +$2,883
200% ng median$125,216$89,885$95,867Texas +$5,982

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasIllinoisTexas
Buwis sa kita ng estado$2,883$0

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.