Ihambing Illinois at Texas
Taon ng buwis 2026
Illinois vs Texas: netong sahod 2026
Illinois at Texas sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.
Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Texas+$2,883 neto bawat taon+5.62%
- Illinois
- $48,445neto bawat taon48.56%
- Texas
- $51,328neto bawat taon51.44%
Illinois
$48,445Netong sahod · 77.4% ng kabuuanNeto 77.4%Buwis 12.8%Kontribusyon 9.8%
Texas+$2,883 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuanNeto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Illinois vs TexasKontribusyon ng employer Illinois $13,084 · Texas $12,849
Paghahambing ng mga bansa
Mga buwis
US -$2,883 · -35.8%IllinoisTexas kumpara sa IllinoisTexas
$8,04312.8% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita
$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita: Illinois $8,043 (12.8% ng kabuuang sahod), Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Texas 36% mas mababa.$8,04312.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis
$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis: Illinois $8,043 (12.8% ng kabuuang sahod), Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod). Texas 36% mas mababa.Seguridad panlipunan (empleyado)
US $0 · 0.0%IllinoisTexas kumpara sa IllinoisTexas
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI): Illinois $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Texas $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare
$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare: Illinois $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Texas $887 (1.4% ng kabuuang sahod).$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Illinois $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Texas $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon
$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon: Illinois $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Texas $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod).Buod
IllinoisTexas kumpara sa IllinoisTexas
$14,16322.6% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas
$11,28018.0% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas: Illinois $14,163 (22.6% ng kabuuang sahod), Texas $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod). Texas 20% mas mababa.$48,44577.4% ng kabuuang sahod
Netong sahod
$51,32882.0% ng kabuuang sahod
Netong sahod: Illinois $48,445 (77.4% ng kabuuang sahod), Texas $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod). Texas 6% mas mataas.Illinois at Texas: netong sahod sa tatlong antas ng sahod
Texas: $2,883 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.
| Median na kabuuang sahod | Kabuuang sahod | Illinois | Texas | Agwat bawat taon |
|---|---|---|---|---|
| 50% ng median | $31,304 | $24,842 | $26,176 | Texas +$1,334 |
| 100% ng median | $62,608 | $48,445 | $51,328 | Texas +$2,883 |
| 200% ng median | $125,216 | $89,885 | $95,867 | Texas +$5,982 |
Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608
| Mga kaltas | Illinois | Texas |
|---|---|---|
| Buwis sa kita ng estado | $2,883 | $0 |
Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026
Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.