Ihambing Texas at Oklahoma
Taon ng buwis 2026
Texas vs Oklahoma: netong sahod 2026
Texas at Oklahoma sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.
Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Texas+$2,207 neto bawat taon+4.30%
- Texas
- $51,328neto bawat taon51.10%
- Oklahoma
- $49,121neto bawat taon48.90%
Texas+$2,207 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuanNeto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Oklahoma
$49,121Netong sahod · 78.5% ng kabuuanNeto 78.5%Buwis 11.8%Kontribusyon 9.8%
Texas vs OklahomaKontribusyon ng employer Texas $12,849 · Oklahoma $12,981
Paghahambing ng mga bansa
Mga buwis
US +$2,207 · +42.8%TexasOklahoma kumpara sa TexasOklahoma
$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita
$7,36711.8% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita: Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Oklahoma $7,367 (11.8% ng kabuuang sahod). Oklahoma 43% mas mataas.$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis
$7,36711.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis: Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Oklahoma $7,367 (11.8% ng kabuuang sahod). Oklahoma 43% mas mataas.Seguridad panlipunan (empleyado)
US $0 · 0.0%TexasOklahoma kumpara sa TexasOklahoma
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI): Texas $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Oklahoma $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare
$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare: Texas $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Oklahoma $887 (1.4% ng kabuuang sahod).$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Texas $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Oklahoma $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon
$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon: Texas $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Oklahoma $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod).Buod
TexasOklahoma kumpara sa TexasOklahoma
$11,28018.0% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas
$13,48721.5% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas: Texas $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod), Oklahoma $13,487 (21.5% ng kabuuang sahod). Oklahoma 20% mas mataas.$51,32882.0% ng kabuuang sahod
Netong sahod
$49,12178.5% ng kabuuang sahod
Netong sahod: Texas $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod), Oklahoma $49,121 (78.5% ng kabuuang sahod). Oklahoma 4% mas mababa.Texas at Oklahoma: netong sahod sa tatlong antas ng sahod
Texas: $2,207 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.
| Median na kabuuang sahod | Kabuuang sahod | Texas | Oklahoma | Agwat bawat taon |
|---|---|---|---|---|
| 50% ng median | $31,304 | $26,176 | $25,377 | Texas +$799 |
| 100% ng median | $62,608 | $51,328 | $49,121 | Texas +$2,207 |
| 200% ng median | $125,216 | $95,867 | $90,842 | Texas +$5,025 |
Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608
| Mga kaltas | Texas | Oklahoma |
|---|---|---|
| Buwis sa kita ng estado | $0 | $2,207 |
Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026
Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.