Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing Texas at Oklahoma

Taon ng buwis 2026

Texas vs Oklahoma: netong sahod 2026

Texas at Oklahoma sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Texas+$2,207 neto bawat taon+4.30%
Texas
$51,328neto bawat taon51.10%
Oklahoma
$49,121neto bawat taon48.90%
Texas+$2,207 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuan
Neto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Oklahoma
$49,121Netong sahod · 78.5% ng kabuuan
Neto 78.5%Buwis 11.8%Kontribusyon 9.8%
Texas vs Oklahoma

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US +$2,207 · +42.8%
TexasOklahoma
$5,160
Buwis sa kita
$7,367
Buwis sa kita: Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Oklahoma $7,367 (11.8% ng kabuuang sahod). Oklahoma 43% mas mataas.
$5,160
Kabuuang buwis
$7,367
Kabuuang buwis: Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Oklahoma $7,367 (11.8% ng kabuuang sahod). Oklahoma 43% mas mataas.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US $0 · 0.0%
TexasOklahoma
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): Texas $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Oklahoma $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: Texas $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Oklahoma $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Texas $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Oklahoma $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
$6,119
Kabuuang kontribusyon
$6,119
Kabuuang kontribusyon: Texas $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Oklahoma $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod).
Kontribusyon ng employer
Texas $12,849 · Oklahoma $12,981

Buod

TexasOklahoma
$11,280
Kabuuang kaltas
$13,487
Kabuuang kaltas: Texas $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod), Oklahoma $13,487 (21.5% ng kabuuang sahod). Oklahoma 20% mas mataas.
$51,328
Netong sahod
$49,121
Netong sahod: Texas $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod), Oklahoma $49,121 (78.5% ng kabuuang sahod). Oklahoma 4% mas mababa.

Texas at Oklahoma: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Texas: $2,207 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodTexasOklahomaAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$26,176$25,377Texas +$799
100% ng median$62,608$51,328$49,121Texas +$2,207
200% ng median$125,216$95,867$90,842Texas +$5,025

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasTexasOklahoma
Buwis sa kita ng estado$0$2,207

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.