Iyong mga pagpili sa pagkapribado

Piliin kung pahihintulutan ang pagsusuri at alok ng kasosyo. Maaari mong baguhin ang pagpili anumang oras sa mga opsiyon sa cookie.

Dumiretso sa pangunahing nilalaman

Ihambing Texas at Colorado

Taon ng buwis 2026

Texas vs Colorado: netong sahod 2026

Texas at Colorado sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.

Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Texas+$2,258 neto bawat taon+4.40%
Texas
$51,328neto bawat taon51.12%
Colorado
$49,070neto bawat taon48.88%
Texas+$2,258 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuan
Neto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Colorado
$49,070Netong sahod · 78.4% ng kabuuan
Neto 78.4%Buwis 11.4%Kontribusyon 10.2%
Texas vs Colorado

Paghahambing ng mga bansa

Mga buwis

US +$1,983 · +38.4%
TexasColorado
$5,160
Buwis sa kita
$7,143
Buwis sa kita: Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Colorado $7,143 (11.4% ng kabuuang sahod). Colorado 38% mas mataas.
$5,160
Kabuuang buwis
$7,143
Kabuuang buwis: Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Colorado $7,143 (11.4% ng kabuuang sahod). Colorado 38% mas mataas.

Seguridad panlipunan (empleyado)

US +$275 · +4.5%
TexasColorado
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,792
Seguridad panlipunan (OASDI): Texas $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Colorado $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).
$887
Medicare
$887
Medicare: Texas $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Colorado $887 (1.4% ng kabuuang sahod).
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,440
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Texas $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Colorado $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).
—
Iba pa
$275
Iba pa: Texas hindi naaangkop, Colorado $275 (0.4% ng kabuuang sahod). Colorado mas mataas.
Kontribusyon sa pasahod ng estado ($275)
$6,119
Kabuuang kontribusyon
$6,395
Kabuuang kontribusyon: Texas $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Colorado $6,395 (10.2% ng kabuuang sahod). Colorado 5% mas mataas.
Kontribusyon ng employer
Texas $12,849 · Colorado $13,075

Buod

TexasColorado
$11,280
Kabuuang kaltas
$13,538
Kabuuang kaltas: Texas $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod), Colorado $13,538 (21.6% ng kabuuang sahod). Colorado 20% mas mataas.
$51,328
Netong sahod
$49,070
Netong sahod: Texas $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod), Colorado $49,070 (78.4% ng kabuuang sahod). Colorado 4% mas mababa.

Texas at Colorado: netong sahod sa tatlong antas ng sahod

Texas: $2,258 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.

Median na kabuuang sahodKabuuang sahodTexasColoradoAgwat bawat taon
50% ng median$31,304$26,176$25,432Texas +$744
100% ng median$62,608$51,328$49,070Texas +$2,258
200% ng median$125,216$95,867$90,578Texas +$5,289

Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608

Mga kaltasTexasColorado
Buwis sa kita ng estado$0$1,983
Kontribusyon sa pasahod ng estado$0$275

Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026

Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.

Hindi kasama sa mga numero para sa Colorado ang mga lokal na buwis sa kita na binabayaran ng ilang residente.