Ihambing Texas at Colorado
Taon ng buwis 2026
Texas vs Colorado: netong sahod 2026
Texas at Colorado sa parehong kabuuang sahod: netong sahod ayon sa mga patakaran ng 2026 at ang mga buwis sa likod ng agwat.
Iyong mga detalye$62,608 bawat taon
Texas+$2,258 neto bawat taon+4.40%
- Texas
- $51,328neto bawat taon51.12%
- Colorado
- $49,070neto bawat taon48.88%
Texas+$2,258 dagdag na neto bawat taon
$51,328Netong sahod · 82.0% ng kabuuanNeto 82.0%Buwis 8.2%Kontribusyon 9.8%
Colorado
$49,070Netong sahod · 78.4% ng kabuuanNeto 78.4%Buwis 11.4%Kontribusyon 10.2%
Texas vs ColoradoKontribusyon ng employer Texas $12,849 · Colorado $13,075
Paghahambing ng mga bansa
Mga buwis
US +$1,983 · +38.4%TexasColorado kumpara sa TexasColorado
$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita
$7,14311.4% ng kabuuang sahod
Buwis sa kita: Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Colorado $7,143 (11.4% ng kabuuang sahod). Colorado 38% mas mataas.$5,1608.2% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis
$7,14311.4% ng kabuuang sahod
Kabuuang buwis: Texas $5,160 (8.2% ng kabuuang sahod), Colorado $7,143 (11.4% ng kabuuang sahod). Colorado 38% mas mataas.Seguridad panlipunan (empleyado)
US +$275 · +4.5%TexasColorado kumpara sa TexasColorado
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI)
$3,7926.1% ng kabuuang sahod
Seguridad panlipunan (OASDI): Texas $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod), Colorado $3,792 (6.1% ng kabuuang sahod).$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare
$8871.4% ng kabuuang sahod
Medicare: Texas $887 (1.4% ng kabuuang sahod), Colorado $887 (1.4% ng kabuuang sahod).$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis)
$1,4402.3% ng kabuuang sahod
Planong pangkalusugan ng employer (hulog ng empleyado bago ang buwis): Texas $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod), Colorado $1,440 (2.3% ng kabuuang sahod).—
Iba pa
$2750.4% ng kabuuang sahod
Iba pa: Texas hindi naaangkop, Colorado $275 (0.4% ng kabuuang sahod). Colorado mas mataas.Kontribusyon sa pasahod ng estado ($275)
$6,1199.8% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon
$6,39510.2% ng kabuuang sahod
Kabuuang kontribusyon: Texas $6,119 (9.8% ng kabuuang sahod), Colorado $6,395 (10.2% ng kabuuang sahod). Colorado 5% mas mataas.Buod
TexasColorado kumpara sa TexasColorado
$11,28018.0% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas
$13,53821.6% ng kabuuang sahod
Kabuuang kaltas: Texas $11,280 (18.0% ng kabuuang sahod), Colorado $13,538 (21.6% ng kabuuang sahod). Colorado 20% mas mataas.$51,32882.0% ng kabuuang sahod
Netong sahod
$49,07078.4% ng kabuuang sahod
Netong sahod: Texas $51,328 (82.0% ng kabuuang sahod), Colorado $49,070 (78.4% ng kabuuang sahod). Colorado 4% mas mababa.Texas at Colorado: netong sahod sa tatlong antas ng sahod
Texas: $2,258 na mas malaking netong sahod bawat taon sa kabuuang sahod na $62,608.
| Median na kabuuang sahod | Kabuuang sahod | Texas | Colorado | Agwat bawat taon |
|---|---|---|---|---|
| 50% ng median | $31,304 | $26,176 | $25,432 | Texas +$744 |
| 100% ng median | $62,608 | $51,328 | $49,070 | Texas +$2,258 |
| 200% ng median | $125,216 | $95,867 | $90,578 | Texas +$5,289 |
Ano ang magkaiba sa kabuuang sahod na $62,608
| Mga kaltas | Texas | Colorado |
|---|---|---|
| Buwis sa kita ng estado | $0 | $1,983 |
| Kontribusyon sa pasahod ng estado | $0 | $275 |
Median na kabuuang sahod · $62,608 · Taon ng buwis 2026
Ang mga batayang sahod ay 50%, 100% at 200% ng halagang ito. Ipinapalagay na walang asawa at walang anak ang empleyado, nakatira at nagtatrabaho sa rehiyong ipinapakita, at naka-default ang mga setting ng calculator.
Hindi kasama sa mga numero para sa Colorado ang mga lokal na buwis sa kita na binabayaran ng ilang residente.