Linganisha Florida dhidi ya Georgia
Mwaka wa kodi 2026
Florida dhidi ya Georgia: mshahara halisi 2026
Florida na Georgia kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.
Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Florida+$ 2,304 halisi kwa mwaka+4.49%
- Florida
- $ 51,328halisi kwa mwaka51.15%
- Georgia
- $ 49,025halisi kwa mwaka48.85%
Florida+$ 2,304 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafiHalisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
Georgia
$ 49,025Mshahara halisi · 78.3% ya ghafiHalisi 78.3%Kodi 11.9%Hifadhi ya jamii 9.8%
Florida vs GeorgiaMichango ya mwajiri Florida $ 12,795 · Georgia $ 12,863
Ulinganisho wa nchi
Kodi
US +$ 2,304 · +44.6%FloridaGeorgia dhidi ya FloridaGeorgia
$ 5,1608.2% ya ghafi
Kodi ya mapato
$ 7,46411.9% ya ghafi
Kodi ya mapato: Florida $ 5,160 (8.2% ya ghafi), Georgia $ 7,464 (11.9% ya ghafi). Georgia 45% juu.$ 5,1608.2% ya ghafi
Jumla ya kodi
$ 7,46411.9% ya ghafi
Jumla ya kodi: Florida $ 5,160 (8.2% ya ghafi), Georgia $ 7,464 (11.9% ya ghafi). Georgia 45% juu.Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)
US $ 0 · 0.0%FloridaGeorgia dhidi ya FloridaGeorgia
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,7926.1% ya ghafi
Hifadhi ya jamii (OASDI): Florida $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Georgia $ 3,792 (6.1% ya ghafi).$ 8871.4% ya ghafi
Medicare
$ 8871.4% ya ghafi
Medicare: Florida $ 887 (1.4% ya ghafi), Georgia $ 887 (1.4% ya ghafi).$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,4402.3% ya ghafi
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Florida $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Georgia $ 1,440 (2.3% ya ghafi).$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,1199.8% ya ghafi
Jumla ya hifadhi ya jamii: Florida $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Georgia $ 6,119 (9.8% ya ghafi).Muhtasari
FloridaGeorgia dhidi ya FloridaGeorgia
$ 11,28018.0% ya ghafi
Jumla ya makato
$ 13,58321.7% ya ghafi
Jumla ya makato: Florida $ 11,280 (18.0% ya ghafi), Georgia $ 13,583 (21.7% ya ghafi). Georgia 20% juu.$ 51,32882.0% ya ghafi
Mshahara halisi
$ 49,02578.3% ya ghafi
Mshahara halisi: Florida $ 51,328 (82.0% ya ghafi), Georgia $ 49,025 (78.3% ya ghafi). Georgia 4% chini.Florida na Georgia: mshahara halisi katika viwango vitatu
Florida: mshahara halisi zaidi kwa $ 2,303 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.
| Mshahara ghafi wa kati | Mshahara ghafi | Florida | Georgia | Tofauti kwa mwaka |
|---|---|---|---|---|
| 50% ya mshahara wa kati | $ 31,304 | $ 26,176 | $ 25,434 | Florida +$ 742 |
| 100% ya mshahara wa kati | $ 62,608 | $ 51,328 | $ 49,025 | Florida +$ 2,303 |
| 200% ya mshahara wa kati | $ 125,216 | $ 95,867 | $ 90,439 | Florida +$ 5,428 |
Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608
| Makato | Florida | Georgia |
|---|---|---|
| Kodi ya mapato ya jimbo | $ 0 | $ 2,304 |
Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026
Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.