Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Florida dhidi ya Georgia

Mwaka wa kodi 2026

Florida dhidi ya Georgia: mshahara halisi 2026

Florida na Georgia kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Florida+$ 2,304 halisi kwa mwaka+4.49%
Florida
$ 51,328halisi kwa mwaka51.15%
Georgia
$ 49,025halisi kwa mwaka48.85%
Florida+$ 2,304 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafi
Halisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
Georgia
$ 49,025Mshahara halisi · 78.3% ya ghafi
Halisi 78.3%Kodi 11.9%Hifadhi ya jamii 9.8%
Florida vs Georgia

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US +$ 2,304 · +44.6%
FloridaGeorgia
$ 5,160
Kodi ya mapato
$ 7,464
Kodi ya mapato: Florida $ 5,160 (8.2% ya ghafi), Georgia $ 7,464 (11.9% ya ghafi). Georgia 45% juu.
$ 5,160
Jumla ya kodi
$ 7,464
Jumla ya kodi: Florida $ 5,160 (8.2% ya ghafi), Georgia $ 7,464 (11.9% ya ghafi). Georgia 45% juu.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US $ 0 · 0.0%
FloridaGeorgia
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): Florida $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Georgia $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: Florida $ 887 (1.4% ya ghafi), Georgia $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Florida $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Georgia $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: Florida $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Georgia $ 6,119 (9.8% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Florida $ 12,795 · Georgia $ 12,863

Muhtasari

FloridaGeorgia
$ 11,280
Jumla ya makato
$ 13,583
Jumla ya makato: Florida $ 11,280 (18.0% ya ghafi), Georgia $ 13,583 (21.7% ya ghafi). Georgia 20% juu.
$ 51,328
Mshahara halisi
$ 49,025
Mshahara halisi: Florida $ 51,328 (82.0% ya ghafi), Georgia $ 49,025 (78.3% ya ghafi). Georgia 4% chini.

Florida na Georgia: mshahara halisi katika viwango vitatu

Florida: mshahara halisi zaidi kwa $ 2,303 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiFloridaGeorgiaTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 26,176$ 25,434Florida +$ 742
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 51,328$ 49,025Florida +$ 2,303
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 95,867$ 90,439Florida +$ 5,428

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoFloridaGeorgia
Kodi ya mapato ya jimbo$ 0$ 2,304

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.