Uchaguzi wako wa faragha

Chagua kama kuruhusu uchanganuzi na ofa za washirika. Badilisha uchaguzi wakati wowote kwenye mipangilio ya vidakuzi.

Ruka hadi maudhui makuu

Linganisha Ohio dhidi ya Florida

Mwaka wa kodi 2026

Ohio dhidi ya Florida: mshahara halisi 2026

Ohio na Florida kwa mshahara ghafi ule ule: mshahara halisi kwa kanuni za 2026 na kodi zinazosababisha tofauti.

Taarifa zako$ 62,608 kwa mwaka
Florida+$ 1,239 halisi kwa mwaka+2.41%
Ohio
$ 50,090halisi kwa mwaka49.39%
Florida
$ 51,328halisi kwa mwaka50.61%
Ohio
$ 50,090Mshahara halisi · 80.0% ya ghafi
Halisi 80.0%Kodi 10.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
Florida+$ 1,239 zaidi halisi kwa mwaka
$ 51,328Mshahara halisi · 82.0% ya ghafi
Halisi 82.0%Kodi 8.2%Hifadhi ya jamii 9.8%
Ohio vs Florida

Ulinganisho wa nchi

Kodi

US -$ 1,239 · -19.4%
OhioFlorida
$ 6,399
Kodi ya mapato
$ 5,160
Kodi ya mapato: Ohio $ 6,399 (10.2% ya ghafi), Florida $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Florida 19% chini.
$ 6,399
Jumla ya kodi
$ 5,160
Jumla ya kodi: Ohio $ 6,399 (10.2% ya ghafi), Florida $ 5,160 (8.2% ya ghafi). Florida 19% chini.

Hifadhi ya jamii (mfanyakazi)

US $ 0 · 0.0%
OhioFlorida
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI)
$ 3,792
Hifadhi ya jamii (OASDI): Ohio $ 3,792 (6.1% ya ghafi), Florida $ 3,792 (6.1% ya ghafi).
$ 887
Medicare
$ 887
Medicare: Ohio $ 887 (1.4% ya ghafi), Florida $ 887 (1.4% ya ghafi).
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi)
$ 1,440
Mpango wa afya wa mwajiri (malipo ya mfanyakazi kabla ya kodi): Ohio $ 1,440 (2.3% ya ghafi), Florida $ 1,440 (2.3% ya ghafi).
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii
$ 6,119
Jumla ya hifadhi ya jamii: Ohio $ 6,119 (9.8% ya ghafi), Florida $ 6,119 (9.8% ya ghafi).
Michango ya mwajiri
Ohio $ 12,863 · Florida $ 12,795

Muhtasari

OhioFlorida
$ 12,518
Jumla ya makato
$ 11,280
Jumla ya makato: Ohio $ 12,518 (20.0% ya ghafi), Florida $ 11,280 (18.0% ya ghafi). Florida 10% chini.
$ 50,090
Mshahara halisi
$ 51,328
Mshahara halisi: Ohio $ 50,090 (80.0% ya ghafi), Florida $ 51,328 (82.0% ya ghafi). Florida 2% juu.

Ohio na Florida: mshahara halisi katika viwango vitatu

Florida: mshahara halisi zaidi kwa $ 1,238 kwa mwaka kwa mshahara ghafi wa $ 62,608.

Mshahara ghafi wa katiMshahara ghafiOhioFloridaTofauti kwa mwaka
50% ya mshahara wa kati$ 31,304$ 25,825$ 26,176Florida +$ 351
100% ya mshahara wa kati$ 62,608$ 50,090$ 51,328Florida +$ 1,238
200% ya mshahara wa kati$ 125,216$ 92,900$ 95,867Florida +$ 2,967

Kinachotofautiana kwa mshahara ghafi wa $ 62,608

MakatoOhioFlorida
Kodi ya mapato ya jimbo$ 1,239$ 0

Mshahara ghafi wa kati · $ 62,608 · Mwaka wa kodi 2026

Mishahara ya marejeo ni 50%, 100% na 200% ya kiasi hiki. Inachukuliwa kuwa mfanyakazi asiye na mwenzi wala watoto, anayeishi na kufanya kazi katika eneo lililoonyeshwa, kwa mipangilio chaguomsingi ya kikokotoo.

Takwimu za Ohio hazijumuishi kodi ya mapato ya mitaa isipokuwa ukichagua jiji, ingawa wakazi wengi hudaiwa kodi hiyo. Jedwali linatumia chaguomsingi hizi; zana ya ulinganisho kwenye ukurasa huu inakuruhusu kuchagua kaunti au jiji kwa kila upande.